Kết quả bóng đá giải vô địch quốc gia Hàn Quốc K League 2022 mới nhất

FT - 20/04 34
FT - 20/04 34
FT - 21/04 34
H1: 0-1
19:30 - 21/04 34
21:00 - 21/04 34
21:00 - 21/04 34
22:30 - 21/04 34
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
SCTV15
FT - 21/04 32
H1: 2-0
19:00 - 21/04 32
21:15 - 21/04 32
23:30 - 21/04 32
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
H1: 1-0
FT - 21/04 33
H1: 0-0
17:30 - 21/04 33
20:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
20:30 - 21/04 30
22:30 - 21/04 30
FT - 20/04 30
H1: 1-0
FT - 20/04 30
H1: 0-0
ON Sports News
FT - 21/04 30
20:00 - 21/04 30
20:00 - 21/04 30
20:00 - 21/04 30
22:05 - 21/04 30
FT - 20/04 Bảng C
Tajikistan U23

2 - 4

Iraq U23
H1: 1-2
FT - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

0 - 2

U23 Việt Nam
H1: 0-1
FT - 20/04 Bảng D
Kuwait U23 1

0 - 5

Uzbekistan U23
H1: 0-1
22:30 - 21/04 Bảng A
Jordan U23

vs

U23 Indonesia
22:30 - 21/04 Bảng A
Qatar U23

vs

Australia U23
FT - 20/04 BK
21:30 - 21/04 BK
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác

0 - 0

Modena
FT - 20/04 Khác
H1: 0-1
FT - 20/04 Khác
Brescia

0 - 0

H1: 0-0
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
H1: 0-0
22:00 - 20/04 33

Tạm dừng

FT - 21/04 Khác
H1: 2-0
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
H1: 0-1
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
H1: 2-0
FT - 21/04 Khác
FT - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

0 - 2

U23 Việt Nam
H1: 0-1
3' - 21/04 9
07:30 - 21/04 9

vs

St. Louis City
FT - 20/04 30
Rio Ave

1 - 1

Arouca
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Moreirense

0 - 1

Gil Vicente
H1: 0-1
FT - 21/04 30
Boavista

1 - 1

CF Estrela
H1: 0-0
FT - 21/04 30

2 - 1

Vizela
H1: 0-0
21:30 - 21/04 30
Chaves

vs

Estoril
21:30 - 21/04 30
FT - 21/04 3
03:00 - 21/04 3
Criciuma

vs

Hoãn

FT - 21/04 3
FT - 21/04 3
H1: 1-0
07:00 - 21/04 3
Atletico MG

vs

FT - 20/04 28
FT - 21/04 28
FT - 21/04 28
FT - 20/04 12
San Martin de Tucuman

0 - 0

Guillermo Brown
H1: 0-0
23:00 - 20/04 12
Deportivo Madryn

vs

CA Chaco For Ever

Hoãn

FT - 20/04 12
Atlanta

3 - 0

Almagro
H1: 1-0
FT - 21/04 12
Club Atletico Estudiantes

1 - 1

All Boys
H1: 0-0
FT - 21/04 12
CA Defensores Unidos

3 - 2

CA Defensores de Belgrano
H1: 2-0
72' - 21/04 12
Club Atletico Colon

0 - 0

Temperley
H1: 0-0
42' - 21/04 12
CA Talleres Remedios de Escalada

0 - 0

Tristan Suarez
21:30 - 21/04 12
Club Atletico Mitre

vs

Gimnasia Mendoza
23:00 - 21/04 12
Arsenal Sarandi

vs

San Martin San Juan
23:00 - 21/04 12
CA San Miguel

vs

Racing de Cordoba
FT - 20/04 30
Beerschot

0 - 1

Patro Eisden
H1: 0-0
FT - 20/04 30
FC Liege

5 - 0

Genk U23 1
H1: 2-0
FT - 20/04 30
Francs Borains

0 - 3

FCV Dender EH
H1: 0-2
FT - 20/04 30
Lommel

3 - 1

SK Beveren
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Oostende

2 - 1

Standard Liege U23
H1: 1-0
FT - 20/04 30
RFC Seraing

1 - 2

H1: 0-1
FT - 20/04 30
Zulte Waregem

4 - 1

H1: 3-1
FT - 20/04 30
Anderlecht U23

1 - 2

Club Brugge NXT
H1: 1-2
FT - 20/04 30
Feirense

1 - 1

Leixoes
H1: 0-1
FT - 20/04 30
Penafiel

1 - 1

H1: 0-0
FT - 20/04 30
Torreense

0 - 3

Uniao de Leiria
H1: 0-2
FT - 20/04 30

1 - 0

Tondela 1
H1: 0-0
17:00 - 21/04 30
Oliveirense

vs

CF Os Belenenses
20:00 - 21/04 30
Academico Viseu

vs

Mafra
21:30 - 21/04 30
Vilaverdense FC

vs

Maritimo
FT - 20/04 1
Botafogo SP

1 - 1

H1: 0-0
FT - 20/04 1
FT - 20/04 1
H1: 0-0
FT - 21/04 1
FT - 21/04 1

2 - 0

Paysandu
H1: 0-0
FT - 21/04 1
Amazonas FC

2 - 3

H1: 0-1
FT - 21/04 1
H1: 1-1
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 21/04 Khác
19:00 - 21/04 36
21:15 - 21/04 36
23:30 - 21/04 36
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9

2 - 2

Jubilo Iwata
H1: 0-1
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9

0 - 0

Tokyo Verdy
H1: 0-0
FT - 20/04 9
13:00 - 21/04 9

vs

Machida Zelvia
FT - 20/04 8
FT - 20/04 8
FT - 20/04 8

0 - 0

Gimcheon Sangmu
H1: 0-0
14:30 - 21/04 8
FT - 20/04 Khác
Lamontville Golden Arrows

1 - 1

Royal AM
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Sekhukhune United

1 - 0

Cape Town Spurs
H1: 0-0
FT - 20/04 Khác
Orlando Pirates

1 - 0

AmaZulu FC 1
H1: 0-0
FT - 21/04 Khác
SuperSport United

0 - 2

Chippa United
H1: 0-1
20:00 - 21/04 Khác
Polokwane City

vs

Cape Town City FC
20:00 - 21/04 Khác
Richards Bay

vs

Kaizer Chiefs
22:30 - 21/04 Khác
TS Galaxy

vs

Stellenbosch FC
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
23:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 21/04 Khác
18:30 - 21/04 30
18:30 - 21/04 30
18:30 - 21/04 30
FT - 20/04 Khác
FC Den Bosch

2 - 2

NAC Breda
H1: 1-2
FT - 20/04 Khác
FC Dordrecht

3 - 1

TOP Oss
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Helmond Sport

3 - 1

Jong Ajax
H1: 2-0
FT - 20/04 35
Roda JC Kerkrade

1 - 1

De Graafschap
H1: 1-0
FT - 20/04 35
Telstar 1

2 - 3

FC Emmen
H1: 2-0
FT - 20/04 Khác
ADO Den Haag

1 - 1

FC Eindhoven
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
MVV Maastricht

1 - 1

Willem II
H1: 1-0
FT - 21/04 Khác
FC Groningen 1

3 - 0

Cambuur
H1: 2-0
FT - 20/04 25
Maritzburg United

0 - 1

Marumo Gallants
H1: 0-0
FT - 20/04 25
Baroka FC

0 - 3

Casric Stars FC
H1: 0-1
FT - 20/04 25
JDR Stars

0 - 0

Venda
H1: 0-0
FT - 20/04 25
Platinum City Rovers

1 - 3

Milford FC
H1: 0-1
FT - 20/04 25
University of Pretoria

0 - 1

Magesi FC
H1: 0-0
FT - 20/04 25
Upington City

1 - 0

Black Leopards
H1: 1-0
20:00 - 21/04 25
Orbit College

vs

MM Platinum
20:00 - 21/04 25
Pretoria Callies

vs

Hungry Lions FC
FT - 20/04 34
Inverness CT

0 - 1

Raith Rovers
H1: 0-0
FT - 20/04 34
Arbroath

1 - 2

Greenock Morton
H1: 0-0
FT - 20/04 34
Dundee United

1 - 0

Ayr United 1
H1: 0-0
FT - 20/04 34
Dunfermline Athletic

0 - 0

Queen's Park
H1: 0-0
FT - 20/04 34
Partick Thistle

4 - 0

Airdrieonians
H1: 0-0
FT - 20/04 31
Altay

0 - 2

Manisa FK 1
H1: 0-2
FT - 20/04 31
Bandirmaspor

1 - 1

Tuzlaspor
H1: 1-0
FT - 20/04 31
Giresunspor

0 - 3

Goztepe
H1: 0-1
FT - 20/04 31
Eyupspor

0 - 0

Boluspor
H1: 0-0
17:30 - 21/04 31
Bodrum FK

vs

Sanliurfaspor
20:00 - 21/04 31
Corum FK

vs

Adanaspor
20:00 - 21/04 31
Genclerbirligi

vs

Erzurum BB
23:00 - 21/04 31
Sakaryaspor

vs

Keciorengucu
FT - 20/04 11
Fagiano Okayama FC

2 - 0

Roasso Kumamoto
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Fujieda MYFC

0 - 1

Tokushima Vortis
H1: 0-1
FT - 20/04 11
Montedio Yamagata

2 - 1

Ehime FC
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Shimizu S-Pulse

3 - 2

Vegalta Sendai
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Ventforet Kofu

4 - 1

Thespakusatsu Gunma
H1: 3-0
12:00 - 21/04 11
JEF United Chiba

vs

Blaublitz Akita
12:00 - 21/04 11
Kagoshima United

vs

Tochigi SC
12:00 - 21/04 11
Oita Trinita

vs

Iwaki FC
12:00 - 21/04 11
Renofa Yamaguchi

vs

Mito Hollyhock
12:00 - 21/04 11
V-Varen Nagasaki

vs

FT - 20/04 8

1 - 3

Busan I'Park
H1: 1-1
FT - 20/04 8
Seongnam FC

1 - 2

Cheongju FC
H1: 1-0
12:00 - 21/04 8

vs

Gimpo FC
12:00 - 21/04 8
FC Anyang

vs

14:30 - 21/04 8
Chungnam Asan FC

vs

14:30 - 21/04 8
Gyeongnam FC

vs

FT - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

0 - 2

U23 Việt Nam
H1: 0-1
23:00 - 21/04 CK
FT - 21/04 1
Detroit City FC

3 - 1

Oakland Roots 1
H1: 2-0
FT - 21/04 1
Loudoun United

0 - 1

Louisville City FC
H1: 0-0
FT - 21/04 1
Hartford Athletic

1 - 3

San Antonio FC
H1: 1-1
76' - 21/04 1
FC Tulsa

1 - 3

Charleston Battery
H1: 1-3
37' - 21/04 1
Miami FC

0 - 0

Birmingham Legion
38' - 21/04 1
North Carolina FC

2 - 2

New Mexico United
H1: 2-2
6' - 21/04 1
Tampa Bay Rowdies

0 - 0

El Paso Locomotive
07:00 - 21/04 1
Colorado Springs Switchbacks FC

vs

Indy Eleven
07:00 - 21/04 1
Las Vegas Lights FC

vs

Rhode Island
07:00 - 21/04 1
Memphis 901

vs

Monterey Bay FC
09:00 - 21/04 1
Orange County SC

vs

Sacramento Republic FC
09:30 - 21/04 1
Phoenix Rising FC

vs

Pittsburgh Riverhounds
FT - 21/04 13
Canuelas 1

0 - 2

CD UAI Urquiza
H1: 0-2
FT - 21/04 13
Deportivo Armenio

2 - 1

Sportivo Italiano 1
H1: 1-0
FT - 21/04 13
Deportivo Merlo

0 - 0

Acassuso
H1: 0-0
FT - 21/04 13
Comunicaciones

1 - 1

Argentino de Merlo
H1: 0-1
21:00 - 21/04 13
CA Fenix

vs

CSD Flandria
21:00 - 21/04 13
Villa Dalmine

vs

CS Deportivo Liniers
23:00 - 21/04 13
Los Andes

vs

Colegiales
00:00 - 20/04 18
Al Masry

vs

Hoãn

00:00 - 20/04 18
El Zamalek

vs

Pyramids FC

Hoãn

FT - 20/04 CLB
Perak

2 - 3

Selangor
H1: 1-0
FT - 20/04 9
Liverpool

1 - 1

Defensor Sporting
H1: 0-1
FT - 20/04 9
Danubio

1 - 1

Cerro Largo
H1: 1-0
FT - 21/04 9
Boston River

1 - 3

Club Atletico Penarol
H1: 1-2
FT - 21/04 9
Nacional

6 - 2

Rampla Juniors
H1: 3-0
13' - 21/04 9
Deportivo Maldonado

0 - 0

Miramar Misiones
H1: 0-0
23:00 - 21/04 9
Fenix

vs

Montevideo Wanderers
19:30 - 21/04 4
Hamarkameratene

vs

Stroemsgodset
22:00 - 21/04 4
Brann

vs

Odds Ballklubb
22:00 - 21/04 4
FK Haugesund

vs

22:00 - 21/04 4
Kristiansund BK

vs

Tromsoe
22:00 - 21/04 4
Sandefjord

vs

Lillestroem
22:00 - 21/04 4
Sarpsborg 08

vs

KFUM Oslo
22:00 - 21/04 4
Viking

vs

Fredrikstad
FT - 20/04 1
Pacific FC

2 - 0

Valour FC
H1: 0-0
FT - 21/04 1
Atletico Ottawa

1 - 1

Cavalry FC
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Egersund

3 - 1

Aalesund 1
H1: 2-1
FT - 20/04 4
Levanger

1 - 2

Kongsvinger
H1: 0-2
FT - 20/04 4
Ranheim

2 - 2

Aasane
H1: 0-1
FT - 20/04 4
Raufoss 1

0 - 1

Bryne
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Sogndal

1 - 0

Moss
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Start

1 - 1

Sandnes
H1: 1-0
FT - 20/04 4
Lyn

1 - 1

Vaalerenga 1
H1: 1-1
FT - 20/04 24
SW Bregenz

0 - 2

Floridsdorfer AC
H1: 0-1
FT - 20/04 24
SV Stripfing 1

2 - 2

Dornbirn
H1: 0-1
15:30 - 21/04 24
Grazer AK

vs

SKN St. Poelten
FT - 20/04 23
CR Belouizdad

4 - 0

US Biskra
H1: 1-0
FT - 20/04 23
Paradou AC

1 - 0

MC El Bayadh
H1: 1-0
20:00 - 21/04 24
Zob Ahan

vs

Aluminium Arak
20:30 - 21/04 24
Malavan

vs

Sepahan
FT - 20/04 9
Union La Calera

0 - 1

Everton CD
H1: 0-0
FT - 21/04 9
Cobresal

2 - 2

Atletico Nublense
H1: 1-2
FT - 21/04 9
Universidad Catolica

0 - 1

Colo Colo
H1: 0-1
07:30 - 21/04 9
Coquimbo Unido

vs

O'Higgins
23:30 - 21/04 9
Huachipato

vs

Deportes Iquique
FT - 20/04 9
Magallanes

0 - 2

San Marcos 1
H1: 0-2
FT - 21/04 9
Deportes Temuco 1

0 - 3

San Luis
H1: 0-1
07:30 - 21/04 9
Rangers

vs

Santiago Morning
23:30 - 21/04 9
Antofagasta

vs

Deportes Recoleta
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
19:00 - 21/04 32
FT - 20/04 1

2 - 1

IFK Mariehamn
H1: 1-0
FT - 20/04 1
FC Lahti

1 - 1

FC Haka J
H1: 0-1
FT - 20/04 1
VPS

3 - 2

IF Gnistan
H1: 2-1
22:30 - 21/04 1
EIF

vs

AC Oulu
FT - 20/04 1
EPS

2 - 0

VIFK 1
H1: 0-0
FT - 20/04 1
KPV

3 - 1

FCV
H1: 2-0
FT - 20/04 1
RoPS

2 - 3

JJK Jyvaskyla
H1: 0-2
20:00 - 21/04 1
KuPS Akatemia

vs

Klubi 04
20:00 - 21/04 1
OLS

vs

Atlantis
83' - 21/04 19
Municipal Perez Zeledon

1 - 1

H1: 0-0
09:00 - 21/04 19

vs

Deportivo Saprissa
FT - 20/04 21
Al-Ittihad

2 - 1

Al-Taleiah
H1: 2-1
FT - 20/04 21
Al-Sahel

0 - 5

Al-Jaish
H1: 0-1
FT - 20/04 21
Al-Wahda

2 - 0

Al-Horiyah
H1: 0-0
FT - 20/04 25
FT - 20/04 25
FT - 20/04 5
FC Minsk

1 - 1

Naftan Novopolotsk
H1: 1-1
FT - 20/04 5
Arsenal Dzerzhinsk

2 - 0

Shakhtyor Soligorsk
H1: 2-0
FT - 20/04 5
Slavia Mozyr

1 - 1

Dinamo Brest
H1: 1-1
18:00 - 21/04 5
FK Slutsk

vs

Isloch
20:00 - 21/04 5
Dinamo Minsk

vs

Torpedo Zhodino
22:00 - 21/04 5
Neman Grodno

vs

FK Vitebsk
FT - 20/04 3
BATE Borisov Reserves

3 - 2

FC Ostrovets
H1: 0-1
FT - 20/04 3
Bumprom Gomel

1 - 2

Belshina Bobruisk
H1: 1-0
FT - 20/04 3
FC Slonim

2 - 3

FC Volna Pinsk
H1: 1-2
FT - 20/04 3
Dinamo Minsk Reserves

0 - 0

FC Baranovichi
H1: 0-0
17:00 - 21/04 3
FK Orsha

vs

Niva
19:00 - 21/04 3
Shakhtyor Soligorsk Reserves

vs

Energetik-BGU
20:00 - 21/04 3
Lokomotiv Gomel

vs

FK Molodechno
21:00 - 21/04 3
FC Lida

vs

Maxline Rogachev
FT - 20/04 17

2 - 3

Chico FC
H1: 1-1
FT - 21/04 18
Deportivo Pereira

1 - 2

H1: 0-1
32' - 21/04 18
08:30 - 21/04 18
FT - 20/04 7

3 - 1

Shenzhen Peng City 1
H1: 1-1
FT - 20/04 7
FT - 20/04 7
19:00 - 21/04 7

vs

Qingdao West Coast
03:00 - 20/04 12
Atletico FC

vs

03:00 - 20/04 12
Atletico Huila

vs

Barranquilla FC
03:00 - 20/04 12
Cortulua

vs

Union Magdalena
03:00 - 20/04 12
Leones

vs

Real Cartagena
03:00 - 20/04 12
Llaneros FC

vs

Orsomarso
03:00 - 20/04 12
Real Santander

vs

Boca Juniors de Cali
03:00 - 20/04 12
Real Soacha Cundinamarca

vs

Bogota FC
H1: 0-1
03:00 - 20/04 12
Tigres FC

vs

Cucuta
FT - 20/04 12
Internacional de Palmira

0 - 2

Union Magdalena
H1: 0-1
FT - 20/04 12
Tigres FC

4 - 0

Cucuta
H1: 1-0
FT - 20/04 12
Llaneros FC

1 - 0

Orsomarso 1
H1: 1-0
FT - 21/04 12
Real Soacha Cundinamarca

2 - 2

Bogota FC
H1: 0-2
FT - 21/04 12
Leones

0 - 0

Real Cartagena
H1: 0-0
FT - 21/04 12
Atletico FC

0 - 1

H1: 0-0
FT - 21/04 12
Atletico Huila

2 - 0

Barranquilla FC
H1: 1-0
FT - 20/04 2
Jiangsu Landhouse Dong Victory

1 - 1

Langfang Glory City
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 3-4
FT - 20/04 2
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly

2 - 0

Jiangxi Dark Horse Junior
H1: 1-0
FT - 20/04 2
Shanghai Segenda

1 - 1

Ganzhou Ruishi FC
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3
FT - 20/04 2
Shanxi Xiangyu

1 - 4

Beijing Technology
H1: 0-2
FT - 20/04 2
Changchun Xidu 1

0 - 5

Shaanxi Union
H1: 0-2
FT - 20/04 2
Dalian Kuncheng City 1

3 - 2

Quanzhou Yaxin 1
H1: 1-1
FT - 20/04 2
Dezhou Haishan

1 - 3

Taian Tiankuang
H1: 1-1
FT - 20/04 2
Qianxinan Xufengtang

1 - 4

Shenzhen Juniors
H1: 0-3
FT - 20/04 2
Shenzhen Jixiang

3 - 1

Guangxi Lanhang 1
H1: 0-1
FT - 20/04 2
Xi'an Ronghai 1

0 - 4

Guangdong GZ-Power
H1: 0-2
FT - 20/04 2
Guangxi Bushan 1

0 - 1

Rizhao Yuqi 1
H1: 0-0
13:30 - 21/04 2
Fuzhou Changle Jingangtui

vs

Hunan Xiangtao
13:30 - 21/04 2
Qingdao Elite United

vs

Hubei Istar
14:00 - 21/04 2
Shanghai Shenshui

vs

Hainan Star
14:30 - 21/04 2
Qujing Yibu

vs

Guangxi Hengchen
FT - 20/04 30
Krumovgrad 1

2 - 0

Slavia Sofia
H1: 2-0
FT - 20/04 Khác
Pirin Blagoevgrad

0 - 0

Cherno More Varna
FT - 20/04 30
Hebar

0 - 3

Ludogorets
H1: 0-2
FT - 21/04 Khác
Levski Sofia

1 - 0

Beroe 1
H1: 0-0
19:15 - 21/04 30
Lokomotiv Plovdiv

vs

CSKA 1948
21:45 - 21/04 30
PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Botev Plovdiv
FT - 20/04 29
Chernomorets Balchik

6 - 0

Bdin Vidin
H1: 1-0
FT - 20/04 29
Dobrudzha Dobrich

4 - 1

Maritsa Plovdiv
H1: 1-0
FT - 20/04 29
Litex Lovech

2 - 0

PFC Chernomorets Burgas
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Montana 1

1 - 3

Belasitsa Petrich
H1: 0-1
FT - 20/04 29
Spartak Pleven

0 - 1

Sportist Svoge
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Strumska Slava 1

1 - 2

Spartak Varna
H1: 1-1
21:00 - 21/04 29
Ludogorets Razgrad II

vs

Yantra
FT - 20/04 7
Shenyang Urban FC

2 - 1

Jiangxi Beidamen 1
H1: 1-1
FT - 20/04 7
Shijiazhuang Gongfu

1 - 0

Heilongjiang Ice City FC
H1: 1-0
FT - 20/04 7
Shanghai Jiading

1 - 1

Qingdao Red Lions
H1: 1-0
14:30 - 21/04 7
Dalian Zhixing FC

vs

Yanbian Longding
14:30 - 21/04 7
Foshan Nanshi

vs

Chongqing Tonglianglong FC
18:30 - 21/04 7
Guangzhou

vs

Wuxi Wugou FC
18:30 - 21/04 7
Nanjing City

vs

Suzhou Dongwu
FT - 20/04 31

1 - 2

NK Istra 1961
H1: 1-1
FT - 21/04 31

0 - 1

Hajduk Split
H1: 0-1
22:00 - 21/04 31
NK Lokomotiva

vs

FT - 20/04 27
Dubrava Zagreb

1 - 1

NK Croatia Zmijavci
H1: 1-1
FT - 20/04 27
Sibenik

2 - 1

Solin
H1: 1-0
FT - 20/04 27
Vukovar 91

1 - 1

NK Dugopolje
H1: 1-0
19:50 - 21/04 27
Cibalia

vs

HNK Orijent 1919
19:00 - 21/04 30
FT - 20/04 16
Mazatlan FC 1

0 - 2

FC Juarez
H1: 0-0
FT - 20/04 16
Atletico de San Luis

1 - 5

Toluca
H1: 1-2
FT - 20/04 16

3 - 1

Puebla 1
H1: 0-1
41' - 21/04 16
Leon

1 - 0

Monterrey
08:05 - 21/04 16
CD Guadalajara

vs

08:05 - 21/04 16
Club Santos Laguna

vs

Pachuca
08:05 - 21/04 16
Tigres

vs

Necaxa
10:10 - 21/04 16

vs

CF America
FT - 20/04 Khác
Ararat Yerevan II

0 - 3

Urartu FC II
H1: 0-0
19:00 - 20/04 Khác
Shirak II

vs

FC Mika
19:00 - 21/04 Khác
FC Nikarm

vs

Lernayin A.
FT - 20/04 Khác
Kirivong Soksen Chey

1 - 4

Phnom Penh
FT - 20/04 Khác
Boeung Ket

3 - 3

Svay Rieng
16:00 - 21/04 Khác
Angkor Tiger FC

vs

Nagaworld FC
16:00 - 21/04 Khác
Prey Veng

vs

Visakha FC
18:00 - 21/04 Khác
Royal Cambodian Armed Forces FA

vs

Isi Dangkor Senchey FC
FT - 20/04 9
Delfin 1

1 - 1

CSD Macara
H1: 1-0
FT - 20/04 9
Aucas

3 - 1

Emelec
H1: 3-0
FT - 20/04 9
Orense

1 - 0

LDU de Quito
H1: 1-0
FT - 20/04 12
Union Comercio

1 - 2

Universitario de Deportes
H1: 0-1
FT - 20/04 12
Cienciano

0 - 2

Deportivo Garcilaso
H1: 0-0
FT - 21/04 12
Los Chankas CYC

6 - 0

Sport Huancayo 2
H1: 2-0
FT - 21/04 12
Asociacion Deportiva Tarma

1 - 0

Universidad Cesar Vallejo
H1: 1-0
FT - 21/04 12
Carlos A. Mannucci

2 - 0

CD UT Cajamarca
H1: 1-0
23:00 - 21/04 12
Sporting Cristal

vs

Cusco FC
FT - 20/04 Khác
Fortis FC

0 - 1

Bashundhara Kings
H1: 0-1
FT - 20/04 Khác
Abahani Ltd. Chittagong

2 - 1

Rahmatgonj Mfs
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Mohammedan SC Dhaka

8 - 0

Brothers Union
H1: 3-0
FT - 20/04 29
Jablonec

0 - 0

FC Zlin 1
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Karvina

1 - 1

Bohemians 1905 1
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Sparta Prague

4 - 3

Banik Ostrava
H1: 1-0
FT - 20/04 29
Teplice

2 - 2

SK Dynamo Ceske Budejovice
H1: 2-1
20:00 - 21/04 29
Pardubice

vs

Mlada Boleslav
20:00 - 21/04 29
Slavia Prague

vs

SK Sigma Olomouc
20:00 - 21/04 29
Slovan Liberec

vs

Hradec Kralove
23:00 - 21/04 29
Slovacko

vs

FT - 20/04 24
MFK Vyskov

1 - 1

FC Zbrojovka Brno
H1: 0-0
FT - 20/04 24
Pribram

1 - 1

FK MAS Taborsko
H1: 1-1
FT - 20/04 24
SK Lisen 1

1 - 2

Sigma Olomouc B
H1: 1-0
15:15 - 21/04 24
Zizkov

vs

MFK Chrudim
22:00 - 21/04 24
FK Varnsdorf

vs

SK Prostejov
22:00 - 21/04 24
SK Hanacka Slavia Kromeriz

vs

Dukla Praha
22:00 - 21/04 24
Vysocina Jihlava

vs

Sparta Prague B
23:00 - 21/04 24
Opava

vs

FC Vlasim
FT - 20/04 5
Kaisar Kyzylorda

1 - 1

Atyrau 1
H1: 0-0
FT - 20/04 5
Zhenis

1 - 0

FC Turan
H1: 1-0
FT - 20/04 5
Ordabasy Shymkent

1 - 1

FC Kyzylzhar Petropavlovsk
H1: 0-1
FT - 20/04 5
Kairat Almaty

1 - 3

Aktobe
H1: 0-1
16:00 - 21/04 5
Aksu

vs

FC Yelimay

Tạm dừng

18:30 - 21/04 5
Astana

vs

Tobol Kostanay
21:00 - 21/04 5
Zhetysu Taldykorgan

vs

Shakhter Karagandy
FT - 20/04 Khác
Sol de America

0 - 3

Luqueno
H1: 0-2
FT - 20/04 Khác
2 de Mayo 1

0 - 2

Cerro Porteno
H1: 0-1
FT - 21/04 Khác
Sportivo Ameliano

2 - 0

Club General Caballero JLM 2
H1: 1-0
07:00 - 21/04 Khác
Libertad

vs

Sportivo Trinidense
FT - 20/04 3
Rubio Nu

2 - 2

CD Recoleta
H1: 1-1
FT - 20/04 3
3 de Febrero

1 - 1

Club Martin Ledesma
H1: 0-0
FT - 20/04 3
Atletico Colegiales

0 - 1

Guairena
H1: 0-0
FT - 20/04 3
Resistencia

0 - 2

Atletico Tembetary
H1: 0-0
20:30 - 21/04 3
Fernando de la Mora

vs

Encarnacion FC
20:30 - 21/04 3
Independiente CG

vs

12 de Junio
FT - 20/04 25
Chornomorets Odessa

1 - 2

Kryvbas
H1: 1-0
FT - 20/04 25
Vorskla

0 - 2

FC Kolos Kovalivka
H1: 0-0
17:00 - 21/04 25
Veres Rivne

vs

SC Dnipro-1
19:30 - 21/04 25
FC Olexandriya

vs

Cherkasy
22:00 - 21/04 25
Dynamo Kyiv

vs

Polissya Zhytomyr
FT - 20/04 7
Nomme United 1

0 - 2

Talinna Kalev 1
H1: 0-2
FT - 20/04 7
Paide Linnameeskond

0 - 1

Tammeka
H1: 0-0
FT - 20/04 7
FCI Levadia

1 - 1

Parnu JK Vaprus
H1: 1-0
18:30 - 21/04 7
FC Kuressaare

vs

Narva Trans
21:00 - 21/04 7
Flora Tallinn

vs

Nomme Kalju FC
16:30 - 21/04 7
FC Elva

vs

Tabasalu JK
16:30 - 21/04 7
16:30 - 21/04 7
Talinna Kalev U21

vs

Harju Jalgpallikool
16:30 - 21/04 7
Tartu JK Welco

vs

FT - 20/04 33
Servette

1 - 0

Grasshopper
H1: 1-0
FT - 20/04 33
Yverdon

3 - 0

FC Stade Lausanne-Ouchy
H1: 1-0
FT - 21/04 33
Lugano

2 - 0

Lausanne
H1: 2-0
21:30 - 21/04 33
FC Zurich

vs

21:30 - 21/04 33
Luzern

vs

Basel
21:30 - 21/04 33
Winterthur

vs

Young Boys
FT - 20/04 30
Schaffhausen

1 - 1

Xamax
H1: 1-1
FT - 20/04 30
Bellinzona

4 - 0

Baden
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Aarau

3 - 0

Thun 1
H1: 2-0
FT - 20/04 30
Sion

1 - 0

Stade Nyonnais
H1: 0-0
FT - 20/04 30
FC Vaduz

3 - 1

FC Wil 1900
H1: 1-1
FT - 20/04 6

2 - 1

EB/Streymur
H1: 0-0
FT - 21/04 6
Klaksvik

3 - 0

B68 Toftir
H1: 2-0
21:00 - 21/04 6
07 Vestur Sorvagur

vs

Skala
21:00 - 21/04 6
Vikingur

vs

23:00 - 21/04 6
Fuglafjoerdur

vs

NSI Runavik
FT - 20/04 Khác
Vikingur Gota II

1 - 2

Ki Klaksvik II
FT - 20/04 Khác
FC Suduroy

0 - 2

B71 Sandoy
FT - 20/04 Khác
AB Argir

0 - 1

B36 Torshavn II
FT - 20/04 Khác
NSI Runavik II

0 - 0

TB Tvoeroyri
FT - 20/04 4
IFK Gothenburg 1

1 - 1

IFK Norrkoeping
H1: 1-1
FT - 20/04 4
Sirius

0 - 1

Vaernamo
H1: 0-1
FT - 20/04 4
Malmo FF

1 - 0

Västerås SK
H1: 0-0
19:00 - 21/04 4
AIK

vs

Djurgaarden
19:00 - 21/04 4
GAIS

vs

Mjaellby
21:30 - 21/04 4
BK Haecken

vs

Hammarby IF
21:30 - 21/04 4
Halmstads BK

vs

Brommapojkarna
FT - 20/04 4
Sandvikens IF

1 - 0

Oesters IF
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Skoevde AIK

1 - 0

Trelleborgs FF
H1: 1-0
FT - 20/04 4
Oestersunds FK

1 - 1

Oergryte
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Utsiktens BK

1 - 0

GIF Sundsvall
H1: 1-0
18:00 - 21/04 4
IK Oddevold

vs

Gefle
20:00 - 21/04 4
IK Brage

vs

Landskrona BoIS
FT - 20/04 10
Samtredia

0 - 0

Torpedo Kutaisi
H1: 0-0
FT - 20/04 10
FC Samgurali Tskhaltubo

3 - 1

Dinamo Tbilisi
H1: 1-1
FT - 21/04 10
Kolkheti-1913 Poti

2 - 2

Dinamo Batumi
H1: 0-2
23:00 - 21/04 10
FC Gagra

vs

Dila Gori
FT - 20/04 29
Puskas FC Academy

5 - 0

Paksi SE
H1: 1-0
FT - 20/04 29
Ferencvaros

0 - 0

Kisvarda FC
H1: 0-0
FT - 21/04 29
Diosgyori VTK

5 - 3

Debrecen
H1: 2-1
19:05 - 21/04 29
Kecskemeti TE

vs

Mezokovesd SE
21:00 - 21/04 29

vs

Zalaegerszeg
23:30 - 21/04 29
Ujpest

vs

MTK Budapest
FT - 20/04 29
Nyiregyhaza Spartacus FC

3 - 1

Vasas Budapest 1
H1: 2-0
22:00 - 21/04 29
Aqvital FC Csakvar

vs

Gyirmot
22:00 - 21/04 29
BFC Siofok

vs

Bvsc-Zuglo
22:00 - 21/04 29
Budapest Honved

vs

Pecsi MFC
22:00 - 21/04 29
Haladas

vs

Mosonmagyarovari TE 1904
22:00 - 21/04 29
Kozarmisleny

vs

FC Ajka
22:00 - 21/04 29
Soroksar SC

vs

Budafok
22:00 - 21/04 29
Tiszakecske FC

vs

Kazincbarcika SC
FT - 20/04 32
Radomlje

1 - 2

Mura
H1: 1-1
FT - 20/04 32
Olimpija Ljubljana

5 - 0

Aluminij
H1: 1-0
20:00 - 21/04 32
Maribor

vs

Rogaska
22:30 - 21/04 32
NK Celje

vs

Domzale
FT - 20/04 26
NK Triglav

1 - 1

Rudar Velenje
H1: 1-1
FT - 20/04 26
Fuzinar

0 - 2

Gorica
H1: 0-1
FT - 20/04 26
ND Bilje

0 - 2

Nafta
H1: 0-0
22:00 - 21/04 26
Nk Brinje Grosuplje

vs

Jadran
22:00 - 21/04 26
Primorje

vs

ND Ilirija Ljubljana
22:00 - 21/04 26
Tabor

vs

NK Bistrica
FT - 20/04 25
Spisska Nova Ves

3 - 0

Slavoj Trebisov
H1: 2-0
FT - 20/04 25
Komarno

2 - 0

FC STK 1914 Samorin
H1: 1-0
FT - 20/04 25
Humenne

0 - 2

FC Petrzalka 1898
H1: 0-1
FT - 20/04 25
Liptovsky Mikulas

1 - 3

Puchov
H1: 1-3
FT - 20/04 25
Malzenice

3 - 0

Dolny Kubin
H1: 1-0
FT - 20/04 25
Tatran Presov

4 - 1

Povazska Bystrica
H1: 3-1
15:30 - 21/04 25
Zilina B

vs

Spartak Myjava
FT - 20/04 3
Stjarnan

1 - 0

Valur 1
H1: 1-0
FT - 20/04 3
HK Kopavogs 1

0 - 2

FH Hafnarfjordur
H1: 0-0
FT - 20/04 3
KR Reykjavik

0 - 1

Fram Reykjavik
H1: 0-1
21:00 - 21/04 3
KA Akureyri

vs

Vestri
FT - 20/04 11
Bohemian FC

1 - 0

Drogheda United
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Derry City

1 - 3

Shamrock Rovers
H1: 0-0
FT - 20/04 11
Galway United FC 1

1 - 0

Shelbourne
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 1-0
FT - 20/04 11
St. Patrick's Athletic

1 - 1

Waterford FC
H1: 0-1
FT - 20/04 11
Bray Wanderers

2 - 1

Treaty United
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Cobh Ramblers

2 - 0

Finn Harps
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Kerry

1 - 2

Athlone Town
H1: 1-1
FT - 20/04 11
Wexford FC

2 - 3

UCD
H1: 1-2
FT - 21/04 11
Longford Town

1 - 4

Cork City
H1: 1-2
FT - 20/04 29
Rakow Czestochowa 1

0 - 1

Gornik Zabrze
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Pogon Szczecin

0 - 2

Piast Gliwice
H1: 0-2
FT - 20/04 29
Ruch Chorzow

2 - 3

H1: 0-1
FT - 21/04 29

1 - 2

Jagiellonia Bialystok
H1: 0-1
17:30 - 21/04 29
Cracovia

vs

Puszcza Niepolomice
20:00 - 21/04 29
LKS Lodz

vs

Lech Poznan
22:30 - 21/04 29
Legia Warszawa

vs

Slask Wroclaw
FT - 20/04 28
Znicz Pruszkow

2 - 3

Wisla Krakow
H1: 2-0
FT - 20/04 28
GKS Tychy 71

1 - 3

H1: 1-1
FT - 20/04 28

0 - 1

Lechia Gdansk
H1: 0-0
FT - 21/04 28
Odra Opole

3 - 0

Chrobry Glogow
H1: 1-0
17:40 - 21/04 28
Arka Gdynia

vs

Wisla Plock
20:00 - 21/04 28

vs

Motor Lublin
23:00 - 21/04 28
Termalica Nieciecza

vs

GKS Katowice
FT - 20/04 30
Cailungo

0 - 2

La Fiorita
H1: 0-1
FT - 20/04 30
Domagnano

1 - 1

Tre Fiori
H1: 0-0
FT - 20/04 30
Faetano

0 - 3

Cosmos
H1: 0-1
FT - 20/04 30
S.S. Murata

3 - 0

FC Fiorentino
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Tre Penne Galazzano

0 - 1

Virtus Acquaviva
H1: 0-0
20:00 - 21/04 30
Juvenes/Dogana

vs

San Giovanni
20:00 - 21/04 30
SP Libertas

vs

SS Pennarossa
23:15 - 21/04 30
Folgore

vs

San Marino Academy U22
20:00 - 21/04 31
Rudar Pljevlja

vs

Petrovac
21:30 - 21/04 31
FK Arsenal Tivat

vs

Mornar
23:00 - 21/04 31
Sutjeska

vs

Jedinstvo BP
FT - 20/04 27
FK Velez Mostar

3 - 1

FK Zvijezda 09
H1: 1-0
FT - 20/04 27
Siroki Brijeg

4 - 1

Igman Konjic
H1: 1-1
FT - 20/04 27
Sloga Doboj 1

0 - 2

H1: 0-0
FT - 21/04 27
FK Sarajevo

1 - 1

H1: 0-1
FT - 20/04 31
Qarabag

2 - 2

Gabala FK
H1: 0-1
FT - 20/04 31
Zira 1

3 - 1

FK Neftchi
H1: 1-1
19:30 - 21/04 31
FC Kapaz

vs

Sabah FK
22:00 - 21/04 31
Araz PFK

vs

Sabail

Không có trận đấu nào