Tỷ số 7mcn Livescore

Hôm qua, thứ 7 - 20/04

  • Đang diễn ra
  • (2-0) Tỉ số hiệp phụ
  • Thẻ đỏSố lượng thẻ đỏ
  • 2 - 0 Tỉ số hiệp 1
FT - 20/04 34

1 - 5

0-2
FT - 20/04 34

1 - 4

0-2
FT - 20/04 32

1 - 1

1-1
FT - 20/04 32

4 - 1

2-1
FT - 20/04 32

2 - 1

0-1
FT - 20/04 32

1 - 2

0-1
FT - 20/04 33

2 - 2

2-0
FT - 20/04 33

1 - 0

1-0
FT - 20/04 30

3 - 1

0-1
FT - 20/04 30

0 - 2

0-0
FT - 20/04 30

1 - 2

0-1
FT - 20/04 30

4 - 3

1-1
FT - 20/04 30

1 - 0

1-0
FT - 20/04 30

1 - 5

0-2
FT - 20/04 30

3 - 0

1-0
FT - 20/04 30

0 - 3

0-0
FT - 20/04 Bảng C
Tajikistan U23

2 - 4

Iraq U23
1-2
FT - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

0 - 2

U23 Việt Nam
0-1
FT - 20/04 Bảng D
Kuwait U23 1

0 - 5

Uzbekistan U23
0-1
FT - 20/04 BK

1 - 0

0-0
FT - 20/04 44

2 - 1

1-0
FT - 20/04 44

1 - 1

0-0
FT - 20/04 44

0 - 4

0-0
FT - 20/04 44

3 - 0

2-0
FT - 20/04 44

0 - 1

0-0
FT - 20/04 44

0 - 0

0-0
FT - 20/04 44

2 - 1

0-1
FT - 20/04 44

1 - 0

1-0
FT - 20/04 Khác

0 - 4

0-2
FT - 20/04 Khác

0 - 0

FT - 20/04 Khác

0 - 0

Modena
FT - 20/04 Khác

1 - 1

0-1
FT - 20/04 Khác

2 - 5

2-3
FT - 20/04 Khác
Brescia

0 - 0

0-0
FT - 20/04 Khác

1 - 2

1-0
FT - 20/04 Khác

0 - 0

FT - 20/04 Khác

0 - 0

0-0
FT - 20/04 Khác

0 - 0

FT - 20/04 Khác

2 - 0

0-0
Canc. - 20/04 33

0 - 0

FT - 20/04 30
Rio Ave

1 - 1

Arouca
1-0
FT - 20/04 30
Moreirense

0 - 1

Gil Vicente
0-1
FT - 20/04 28

1 - 2

0-2
FT - 20/04 30
Beerschot

0 - 1

Patro Eisden
0-0
FT - 20/04 30
FC Liege

5 - 0

Genk U23 1
2-0
FT - 20/04 30
Francs Borains

0 - 3

FCV Dender EH
0-2
FT - 20/04 30
Lommel

3 - 1

SK Beveren
1-0
FT - 20/04 30
Oostende

2 - 1

Standard Liege U23
1-0
FT - 20/04 30
RFC Seraing

1 - 2

0-1
FT - 20/04 30
Zulte Waregem

4 - 1

3-1
FT - 20/04 Khác

0 - 0

FT - 20/04 1
Botafogo SP

1 - 1

0-0
FT - 20/04 1

2 - 1

0-1
FT - 20/04 12
San Martin de Tucuman

0 - 0

Guillermo Brown
0-0
FT - 20/04 1

1 - 0

Avai FC
0-0
FT - 20/04 9

4 - 2

2-1
FT - 20/04 8

2 - 1

0-1
FT - 20/04 9

2 - 2

Jubilo Iwata
0-1
FT - 20/04 9

0 - 1

0-0
FT - 20/04 9

0 - 0

Tokyo Verdy
0-0
FT - 20/04 8

2 - 3

2-2
FT - 20/04 8

0 - 0

Gimcheon Sangmu
0-0
FT - 20/04 30
Penafiel

1 - 1

0-0
FT - 20/04 Khác

0 - 3

0-0
FT - 20/04 33

0 - 2

0-1
FT - 20/04 Khác
Lamontville Golden Arrows

1 - 1

Royal AM
1-0
FT - 20/04 30
Torreense

0 - 3

Uniao de Leiria
0-2
FT - 20/04 30
Anderlecht U23

1 - 2

Club Brugge NXT
1-2
FT - 20/04 Khác

0 - 0

FT - 20/04 Khác

1 - 0

0-0
FT - 20/04 30

1 - 0

Tondela 1
0-0
FT - 20/04 Khác
Sekhukhune United

1 - 0

Cape Town Spurs
0-0
FT - 20/04 Khác
Orlando Pirates

1 - 0

AmaZulu FC 1
0-0
FT - 20/04 33

1 - 1

0-1
FT - 20/04 33

1 - 2

0-1
Postp. - 20/04 12
Deportivo Madryn

0 - 0

CA Chaco For Ever
FT - 20/04 Khác

2 - 1

2-0
FT - 20/04 12
Atlanta

3 - 0

Almagro
1-0
FT - 20/04 25
Maritzburg United

0 - 1

Marumo Gallants
0-0
FT - 20/04 Khác
FC Den Bosch

2 - 2

NAC Breda
1-2
FT - 20/04 Khác
FC Dordrecht

3 - 1

TOP Oss
1-0
FT - 20/04 Khác
Helmond Sport

3 - 1

Jong Ajax
2-0
FT - 20/04 35
Roda JC Kerkrade

1 - 1

De Graafschap
1-0
FT - 20/04 35
Telstar 1

2 - 3

FC Emmen
2-0
FT - 20/04 34
Inverness CT

0 - 1

Raith Rovers
0-0
FT - 20/04 11
Fagiano Okayama FC

2 - 0

Roasso Kumamoto
2-0
FT - 20/04 11
Fujieda MYFC

0 - 1

Tokushima Vortis
0-1
FT - 20/04 11
Montedio Yamagata

2 - 1

Ehime FC
1-0
FT - 20/04 11
Shimizu S-Pulse

3 - 2

Vegalta Sendai
1-0
FT - 20/04 11
Ventforet Kofu

4 - 1

Thespakusatsu Gunma
3-0
FT - 20/04 8

1 - 3

Busan I'Park
1-1
FT - 20/04 8
Seongnam FC

1 - 2

Cheongju FC
1-0
FT - 20/04 31
Bandirmaspor

1 - 1

Tuzlaspor
1-0
FT - 20/04 Khác

1 - 1

1-0
FT - 20/04 Khác

1 - 0

0-0
FT - 20/04 25
Baroka FC

0 - 3

Casric Stars FC
0-1
FT - 20/04 25
JDR Stars

0 - 0

Venda
0-0
FT - 20/04 25
Platinum City Rovers

1 - 3

Milford FC
0-1
FT - 20/04 25
Upington City

1 - 0

Black Leopards
1-0
FT - 20/04 25
University of Pretoria

0 - 1

Magesi FC
0-0
FT - 20/04 31
Giresunspor

0 - 3

Goztepe
0-1
FT - 20/04 34
Partick Thistle

4 - 0

Airdrieonians
0-0
FT - 20/04 34
Arbroath

1 - 2

Greenock Morton
0-0
FT - 20/04 34
Dundee United

1 - 0

Ayr United 1
0-0
FT - 20/04 34
Dunfermline Athletic

0 - 0

Queen's Park
0-0
FT - 20/04 Khác
ADO Den Haag

1 - 1

FC Eindhoven
1-0
FT - 20/04 31
Eyupspor

0 - 0

Boluspor
0-0
FT - 20/04 Khác
MVV Maastricht

1 - 1

Willem II
1-0
FT - 20/04 9
Liverpool

1 - 1

Defensor Sporting
0-1
FT - 20/04 9
Danubio

1 - 1

Cerro Largo
1-0
FT - 20/04 CLB
Perak

2 - 3

Selangor
1-0
FT - 20/04 1
Pacific FC

2 - 0

Valour FC
0-0
FT - 20/04 4
Raufoss 1

0 - 1

Bryne
0-0
FT - 20/04 4
Sogndal

1 - 0

Moss
0-0
FT - 20/04 4
Start

1 - 1

Sandnes
1-0
FT - 20/04 4
Egersund

3 - 1

Aalesund 1
2-1
FT - 20/04 4
Levanger

1 - 2

Kongsvinger
0-2
FT - 20/04 4
Ranheim

2 - 2

Aasane
0-1
FT - 20/04 4
Lyn

1 - 1

Vaalerenga 1
1-1
FT - 20/04 24
SW Bregenz

0 - 2

Floridsdorfer AC
0-1
FT - 20/04 24
SV Stripfing 1

2 - 2

Dornbirn
0-1
FT - 20/04 23
Paradou AC

1 - 0

MC El Bayadh
1-0
FT - 20/04 9
Union La Calera

0 - 1

Everton CD
0-0
FT - 20/04 32

2 - 1

0-0
FT - 20/04 1

2 - 1

IFK Mariehamn
1-0
FT - 20/04 32

2 - 3

1-1
FT - 20/04 1
FC Lahti

1 - 1

FC Haka J
0-1
FT - 20/04 1
VPS

3 - 2

IF Gnistan
2-1
FT - 20/04 9
Magallanes

0 - 2

San Marcos 1
0-2
FT - 20/04 1
EPS

2 - 0

VIFK 1
0-0
FT - 20/04 1
KPV

3 - 1

FCV
2-0
FT - 20/04 1
RoPS

2 - 3

JJK Jyvaskyla
0-2
FT - 20/04 21
Al-Ittihad

2 - 1

Al-Taleiah
2-1
FT - 20/04 21
Al-Sahel

0 - 5

Al-Jaish
0-1
FT - 20/04 21
Al-Wahda

2 - 0

Al-Horiyah
0-0
FT - 20/04 25

1 - 0

1-0
FT - 20/04 5
FC Minsk

1 - 1

Naftan Novopolotsk
1-1
FT - 20/04 5
Arsenal Dzerzhinsk

2 - 0

Shakhtyor Soligorsk
2-0
FT - 20/04 5
Slavia Mozyr

1 - 1

Dinamo Brest
1-1
FT - 20/04 17

2 - 3

Chico FC
1-1
FT - 20/04 3
BATE Borisov Reserves

3 - 2

FC Ostrovets
0-1
FT - 20/04 3
Bumprom Gomel

1 - 2

Belshina Bobruisk
1-0
FT - 20/04 3
FC Slonim

2 - 3

FC Volna Pinsk
1-2
FT - 20/04 3
Dinamo Minsk Reserves

0 - 0

FC Baranovichi
0-0
03:00 - 20/04 12
Real Soacha Cundinamarca

? - ?

Bogota FC
0-1
03:00 - 20/04 12
Atletico FC

? - ?

03:00 - 20/04 12
Atletico Huila

? - ?

Barranquilla FC
03:00 - 20/04 12
Cortulua

? - ?

Union Magdalena
03:00 - 20/04 12
Leones

? - ?

Real Cartagena
03:00 - 20/04 12
Llaneros FC

? - ?

Orsomarso
03:00 - 20/04 12
Real Santander

? - ?

Boca Juniors de Cali
03:00 - 20/04 12
Tigres FC

? - ?

Cucuta
FT - 20/04 12
Internacional de Palmira

0 - 2

Union Magdalena
0-1
FT - 20/04 12
Tigres FC

4 - 0

Cucuta
1-0
FT - 20/04 12
Llaneros FC

1 - 0

Orsomarso 1
1-0
FT - 20/04 7

3 - 1

Shenzhen Peng City 1
1-1
FT - 20/04 2
Shanghai Segenda

1 - 1

(0-0)

Ganzhou Ruishi FC
1-0
FT - 20/04 2
Jiangsu Landhouse Dong Victory

1 - 1

(0-0)

Langfang Glory City
0-1
FT - 20/04 2
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly

2 - 0

Jiangxi Dark Horse Junior
1-0
FT - 20/04 2
Shanxi Xiangyu

1 - 4

Beijing Technology
0-2
FT - 20/04 2
Changchun Xidu 1

0 - 5

Shaanxi Union
0-2
FT - 20/04 2
Qianxinan Xufengtang

1 - 4

Shenzhen Juniors
0-3
FT - 20/04 2
Dalian Kuncheng City 1

3 - 2

Quanzhou Yaxin 1
1-1
FT - 20/04 2
Dezhou Haishan

1 - 3

Taian Tiankuang
1-1
FT - 20/04 2
Xi'an Ronghai 1

0 - 4

Guangdong GZ-Power
0-2
FT - 20/04 2
Shenzhen Jixiang

3 - 1

Guangxi Lanhang 1
0-1
FT - 20/04 2
Guangxi Bushan 1

0 - 1

Rizhao Yuqi 1
0-0
FT - 20/04 Khác
Pirin Blagoevgrad

0 - 0

Cherno More Varna
FT - 20/04 30
Hebar

0 - 3

Ludogorets
0-2
FT - 20/04 7
Shenyang Urban FC

2 - 1

Jiangxi Beidamen 1
1-1
FT - 20/04 7
Shijiazhuang Gongfu

1 - 0

Heilongjiang Ice City FC
1-0
FT - 20/04 7
Shanghai Jiading

1 - 1

Qingdao Red Lions
1-0
FT - 20/04 29
Dobrudzha Dobrich

4 - 1

Maritsa Plovdiv
1-0
FT - 20/04 29
Litex Lovech

2 - 0

PFC Chernomorets Burgas
0-0
FT - 20/04 29
Montana 1

1 - 3

Belasitsa Petrich
0-1
FT - 20/04 29
Spartak Pleven

0 - 1

Sportist Svoge
0-0
FT - 20/04 29
Strumska Slava 1

1 - 2

Spartak Varna
1-1
FT - 20/04 29
Chernomorets Balchik

6 - 0

Bdin Vidin
1-0
FT - 20/04 31

1 - 2

NK Istra 1961
1-1
FT - 20/04 16
Mazatlan FC 1

0 - 2

FC Juarez
0-0
FT - 20/04 16
Atletico de San Luis

1 - 5

Toluca
1-2
FT - 20/04 16

3 - 1

Puebla 1
0-1
FT - 20/04 27
Dubrava Zagreb

1 - 1

NK Croatia Zmijavci
1-1
FT - 20/04 27
Sibenik

2 - 1

Solin
1-0
FT - 20/04 27
Vukovar 91

1 - 1

NK Dugopolje
1-0
FT - 20/04 Khác
Ararat Yerevan II

0 - 3

Urartu FC II
0-0
19:00 - 20/04 Khác
Shirak II

? - ?

FC Mika
FT - 20/04 Khác
Kirivong Soksen Chey

1 - 4

Phnom Penh
FT - 20/04 Khác
Boeung Ket

3 - 3

Svay Rieng
FT - 20/04 9
Delfin 1

1 - 1

CSD Macara
1-0
FT - 20/04 9
Orense

1 - 0

LDU de Quito
1-0
FT - 20/04 9
Aucas

3 - 1

Emelec
3-0
FT - 20/04 12
Union Comercio

1 - 2

Universitario de Deportes
0-1
FT - 20/04 12
Cienciano

0 - 2

Deportivo Garcilaso
0-0
FT - 20/04 Khác
Fortis FC

0 - 1

Bashundhara Kings
0-1
FT - 20/04 Khác
Mohammedan SC Dhaka

8 - 0

Brothers Union
3-0
FT - 20/04 Khác
Abahani Ltd. Chittagong

2 - 1

Rahmatgonj Mfs
1-0
FT - 20/04 29
Jablonec

0 - 0

FC Zlin 1
0-0
FT - 20/04 29
Karvina

1 - 1

Bohemians 1905 1
0-0
FT - 20/04 29
Sparta Prague

4 - 3

Banik Ostrava
1-0
FT - 20/04 29
Teplice

2 - 2

SK Dynamo Ceske Budejovice
2-1
FT - 20/04 Khác
Sol de America

0 - 3

Luqueno
0-2
FT - 20/04 Khác
2 de Mayo 1

0 - 2

Cerro Porteno
0-1
FT - 20/04 24
MFK Vyskov

1 - 1

FC Zbrojovka Brno
0-0
FT - 20/04 5
Kaisar Kyzylorda

1 - 1

Atyrau 1
0-0
FT - 20/04 5
Zhenis

1 - 0

FC Turan
1-0
FT - 20/04 5
Ordabasy Shymkent

1 - 1

FC Kyzylzhar Petropavlovsk
0-1
FT - 20/04 5
Kairat Almaty

1 - 3

Aktobe
0-1
FT - 20/04 24
SK Lisen 1

1 - 2

Sigma Olomouc B
1-0
FT - 20/04 24
Pribram

1 - 1

FK MAS Taborsko
1-1
FT - 20/04 3
Rubio Nu

2 - 2

CD Recoleta
1-1
FT - 20/04 3
3 de Febrero

1 - 1

Club Martin Ledesma
0-0
FT - 20/04 3
Atletico Colegiales

0 - 1

Guairena
0-0
FT - 20/04 3
Resistencia

0 - 2

Atletico Tembetary
0-0
FT - 20/04 25
Chornomorets Odessa

1 - 2

Kryvbas
1-0
FT - 20/04 25
Vorskla

0 - 2

FC Kolos Kovalivka
0-0
FT - 20/04 7
Nomme United 1

0 - 2

Talinna Kalev 1
0-2
FT - 20/04 7
Paide Linnameeskond

0 - 1

Tammeka
0-0
FT - 20/04 7
FCI Levadia

1 - 1

Parnu JK Vaprus
1-0
FT - 20/04 33
Yverdon

3 - 0

FC Stade Lausanne-Ouchy
1-0
FT - 20/04 33
Servette

1 - 0

Grasshopper
1-0
FT - 20/04 30
Schaffhausen

1 - 1

Xamax
1-1
FT - 20/04 30
Bellinzona

4 - 0

Baden
1-0
FT - 20/04 30
Sion

1 - 0

Stade Nyonnais
0-0
FT - 20/04 30
Aarau

3 - 0

Thun 1
2-0
FT - 20/04 30
FC Vaduz

3 - 1

FC Wil 1900
1-1
FT - 20/04 Khác
Vikingur Gota II

1 - 2

Ki Klaksvik II
FT - 20/04 Khác
FC Suduroy

0 - 2

B71 Sandoy
FT - 20/04 Khác
AB Argir

0 - 1

B36 Torshavn II
FT - 20/04 Khác
NSI Runavik II

0 - 0

TB Tvoeroyri
FT - 20/04 4
Sirius

0 - 1

Vaernamo
0-1
FT - 20/04 4
IFK Gothenburg 1

1 - 1

IFK Norrkoeping
1-1
FT - 20/04 4
Malmo FF

1 - 0

Västerås SK
0-0
FT - 20/04 4
Sandvikens IF

1 - 0

Oesters IF
0-0
FT - 20/04 4
Skoevde AIK

1 - 0

Trelleborgs FF
1-0
FT - 20/04 4
Utsiktens BK

1 - 0

GIF Sundsvall
1-0
FT - 20/04 4
Oestersunds FK

1 - 1

Oergryte
0-0
FT - 20/04 10
Samtredia

0 - 0

Torpedo Kutaisi
0-0
FT - 20/04 10
FC Samgurali Tskhaltubo

3 - 1

Dinamo Tbilisi
1-1
FT - 20/04 29
Puskas FC Academy

5 - 0

Paksi SE
1-0
FT - 20/04 29
Ferencvaros

0 - 0

Kisvarda FC
0-0
FT - 20/04 29
Nyiregyhaza Spartacus FC

3 - 1

Vasas Budapest 1
2-0
FT - 20/04 32
Radomlje

1 - 2

Mura
1-1
FT - 20/04 32
Olimpija Ljubljana

5 - 0

Aluminij
1-0
FT - 20/04 26
ND Bilje

0 - 2

Nafta
0-0
FT - 20/04 26
Fuzinar

0 - 2

Gorica
0-1
FT - 20/04 25
Spisska Nova Ves

3 - 0

Slavoj Trebisov
2-0
FT - 20/04 25
Komarno

2 - 0

FC STK 1914 Samorin
1-0
FT - 20/04 25
Liptovsky Mikulas

1 - 3

Puchov
1-3
FT - 20/04 25
Tatran Presov

4 - 1

Povazska Bystrica
3-1
FT - 20/04 25
Humenne

0 - 2

FC Petrzalka 1898
0-1
FT - 20/04 25
Malzenice

3 - 0

Dolny Kubin
1-0
FT - 20/04 3
Stjarnan

1 - 0

Valur 1
1-0
FT - 20/04 3
HK Kopavogs 1

0 - 2

FH Hafnarfjordur
0-0
FT - 20/04 3
KR Reykjavik

0 - 1

Fram Reykjavik
0-1
FT - 20/04 11
St. Patrick's Athletic

1 - 1

Waterford FC
0-1
FT - 20/04 11
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
1-0
FT - 20/04 11
Bohemian FC

1 - 0

Drogheda United
1-0
FT - 20/04 11
Derry City

1 - 3

Shamrock Rovers
0-0
FT - 20/04 11
Galway United FC 1

1 - 0

Shelbourne
1-0
FT - 20/04 11
Bray Wanderers

2 - 1

Treaty United
2-0
FT - 20/04 11
Cobh Ramblers

2 - 0

Finn Harps
2-0
FT - 20/04 11
Kerry

1 - 2

Athlone Town
1-1
FT - 20/04 11
Wexford FC

2 - 3

UCD
1-2
FT - 20/04 29
Rakow Czestochowa 1

0 - 1

Gornik Zabrze
0-0
FT - 20/04 29
Pogon Szczecin

0 - 2

Piast Gliwice
0-2
FT - 20/04 29
Ruch Chorzow

2 - 3

0-1
FT - 20/04 28
Znicz Pruszkow

2 - 3

Wisla Krakow
2-0
FT - 20/04 28
GKS Tychy 71

1 - 3

1-1
FT - 20/04 28

0 - 1

Lechia Gdansk
0-0
FT - 20/04 30
S.S. Murata

3 - 0

FC Fiorentino
1-0
FT - 20/04 30
Tre Penne Galazzano

0 - 1

Virtus Acquaviva
0-0
FT - 20/04 30
Cailungo

0 - 2

La Fiorita
0-1
FT - 20/04 30
Domagnano

1 - 1

Tre Fiori
0-0
FT - 20/04 30
Faetano

0 - 3

Cosmos
0-1
FT - 20/04 27
FK Velez Mostar

3 - 1

FK Zvijezda 09
1-0
FT - 20/04 27
Siroki Brijeg

4 - 1

Igman Konjic
1-1
FT - 20/04 27
Sloga Doboj 1

0 - 2

0-0
FT - 20/04 31
Qarabag

2 - 2

Gabala FK
0-1
FT - 20/04 31
Zira 1

3 - 1

FK Neftchi
1-1

Hôm nay, CN - 21/04

FT - 21/04 34

0 - 2

0-1
19:30 - 21/04 34

? - ?

21:00 - 21/04 34

? - ?

21:00 - 21/04 34

? - ?

22:30 - 21/04 34

? - ?

FT - 21/04 32

4 - 1

2-0
19:00 - 21/04 32

? - ?

21:15 - 21/04 32

? - ?

23:30 - 21/04 32

? - ?

FT - 21/04 33

1 - 0

0-0
17:30 - 21/04 33

? - ?

20:00 - 21/04 33

? - ?

23:00 - 21/04 33

? - ?

20:30 - 21/04 30

? - ?

22:30 - 21/04 30

? - ?

FT - 21/04 30

1 - 0

1-0
20:00 - 21/04 30

? - ?

20:00 - 21/04 30

? - ?

20:00 - 21/04 30

? - ?

22:05 - 21/04 30

? - ?

22:30 - 21/04 Bảng A
Jordan U23

? - ?

U23 Indonesia
22:30 - 21/04 Bảng A
Qatar U23

? - ?

Australia U23
21:30 - 21/04 BK

? - ?

FT - 21/04 Khác

2 - 1

0-1
FT - 21/04 Khác

0 - 0

FT - 21/04 Khác

0 - 1

0-1
FT - 21/04 Khác

2 - 1

0-1
FT - 21/04 Khác

0 - 1

0-0
FT - 21/04 Khác

2 - 1

2-0
FT - 21/04 Khác

0 - 1

0-0
FT - 21/04 Khác

2 - 1

2-1
FT - 21/04 Khác

3 - 0

2-0
FT - 21/04 30
Boavista

1 - 1

CF Estrela
0-0
FT - 21/04 28

0 - 0

0-0
FT - 21/04 28

2 - 3

0-1
FT - 21/04 3

2 - 1

1-0
FT - 21/04 30

2 - 1

Vizela
0-0
Postp. - 21/04 3
Criciuma

0 - 0

FT - 21/04 3

1 - 0

1-0
FT - 21/04 3

1 - 0

1-0
7' - 21/04 9 7''

0 - 0

7' - 21/04 9 7''

0 - 0

8' - 21/04 9 8''

0 - 0

8' - 21/04 9 8''

0 - 1

0-1
07:00 - 21/04 3
Atletico MG

? - ?

07:30 - 21/04 9

? - ?

St. Louis City
07:30 - 21/04 9

? - ?

07:30 - 21/04 9

? - ?

08:30 - 21/04 9

? - ?

21:30 - 21/04 30
Chaves

? - ?

Estoril
21:30 - 21/04 30

? - ?

FT - 21/04 12
Club Atletico Estudiantes

1 - 1

All Boys
0-0
FT - 21/04 Khác
SuperSport United

0 - 2

Chippa United
0-1
FT - 21/04 12
CA Defensores Unidos

3 - 2

CA Defensores de Belgrano
2-0
FT - 21/04 1

3 - 1

1-0
FT - 21/04 Khác

1 - 2

1-2
FT - 21/04 1

2 - 0

Paysandu
0-0
FT - 21/04 1
Amazonas FC

2 - 3

0-1
FT - 21/04 1

1 - 1

1-1
77' - 21/04 12 77''
Club Atletico Colon

0 - 0

Temperley
0-0
45+2' - 21/04 12 45+2''
CA Talleres Remedios de Escalada

0 - 0

Tristan Suarez
12:00 - 21/04 8

? - ?

13:00 - 21/04 9

? - ?

Machida Zelvia
14:30 - 21/04 8

? - ?

17:00 - 21/04 30
Oliveirense

? - ?

CF Os Belenenses
17:30 - 21/04 33

? - ?

19:00 - 21/04 36

? - ?

20:00 - 21/04 30
Academico Viseu

? - ?

Mafra
20:00 - 21/04 Khác
Polokwane City

? - ?

Cape Town City FC
20:00 - 21/04 Khác
Richards Bay

? - ?

Kaizer Chiefs
21:15 - 21/04 36

? - ?

21:30 - 21/04 12
Club Atletico Mitre

? - ?

Gimnasia Mendoza
21:30 - 21/04 30
Vilaverdense FC

? - ?

Maritimo
22:30 - 21/04 Khác
TS Galaxy

? - ?

Stellenbosch FC
23:00 - 21/04 12
CA San Miguel

? - ?

Racing de Cordoba
23:00 - 21/04 12
Arsenal Sarandi

? - ?

San Martin San Juan
23:00 - 21/04 33

? - ?

23:00 - 21/04 33

? - ?

23:00 - 21/04 33

? - ?

23:30 - 21/04 36

? - ?

FT - 21/04 Khác

0 - 1

0-0
FT - 21/04 Khác
FC Groningen 1

3 - 0

Cambuur
2-0
12:00 - 21/04 11
JEF United Chiba

? - ?

Blaublitz Akita
12:00 - 21/04 11
Kagoshima United

? - ?

Tochigi SC
12:00 - 21/04 11
Oita Trinita

? - ?

Iwaki FC
12:00 - 21/04 11
Renofa Yamaguchi

? - ?

Mito Hollyhock
12:00 - 21/04 11
V-Varen Nagasaki

? - ?

12:00 - 21/04 8

? - ?

Gimpo FC
12:00 - 21/04 8
FC Anyang

? - ?

14:30 - 21/04 8
Chungnam Asan FC

? - ?

14:30 - 21/04 8
Gyeongnam FC

? - ?

17:30 - 21/04 31
Bodrum FK

? - ?

Sanliurfaspor
18:30 - 21/04 30

? - ?

18:30 - 21/04 30

? - ?

18:30 - 21/04 30

? - ?

20:00 - 21/04 25
Orbit College

? - ?

MM Platinum
20:00 - 21/04 25
Pretoria Callies

? - ?

Hungry Lions FC
20:00 - 21/04 31
Corum FK

? - ?

Adanaspor
20:00 - 21/04 31
Genclerbirligi

? - ?

Erzurum BB
23:00 - 21/04 31
Sakaryaspor

? - ?

Keciorengucu
FT - 21/04 13
Canuelas 1

0 - 2

CD UAI Urquiza
0-2
FT - 21/04 13
Deportivo Armenio

2 - 1

Sportivo Italiano 1
1-0
FT - 21/04 13
Deportivo Merlo

0 - 0

Acassuso
0-0
FT - 21/04 1
Detroit City FC

3 - 1

Oakland Roots 1
2-0
FT - 21/04 1
Loudoun United

0 - 1

Louisville City FC
0-0
FT - 21/04 13
Comunicaciones

1 - 1

Argentino de Merlo
0-1
FT - 21/04 1
Hartford Athletic

1 - 3

San Antonio FC
1-1
81' - 21/04 1 81''
FC Tulsa

1 - 3

Charleston Battery
1-3
41' - 21/04 1 41''
Miami FC

0 - 0

Birmingham Legion
42' - 21/04 1 42''
North Carolina FC

2 - 2

New Mexico United
2-2
11' - 21/04 1 11''
Tampa Bay Rowdies

0 - 0

El Paso Locomotive
07:00 - 21/04 1
Memphis 901

? - ?

Monterey Bay FC
07:00 - 21/04 1
Las Vegas Lights FC

? - ?

Rhode Island
07:00 - 21/04 1
Colorado Springs Switchbacks FC

? - ?

Indy Eleven
09:00 - 21/04 1
Orange County SC

? - ?

Sacramento Republic FC
09:30 - 21/04 1
Phoenix Rising FC

? - ?

Pittsburgh Riverhounds
21:00 - 21/04 13
Villa Dalmine

? - ?

CS Deportivo Liniers
21:00 - 21/04 13
CA Fenix

? - ?

CSD Flandria
23:00 - 21/04 13
Los Andes

? - ?

Colegiales
23:00 - 21/04 CK

? - ?

FT - 21/04 9
Boston River

1 - 3

Club Atletico Penarol
1-2
FT - 21/04 9
Nacional

6 - 2

Rampla Juniors
3-0
18' - 21/04 9 18''
Deportivo Maldonado

0 - 0

Miramar Misiones
0-0
19:30 - 21/04 4
Hamarkameratene

? - ?

Stroemsgodset
22:00 - 21/04 4
Brann

? - ?

Odds Ballklubb
22:00 - 21/04 4
FK Haugesund

? - ?

22:00 - 21/04 4
Kristiansund BK

? - ?

Tromsoe
22:00 - 21/04 4
Sandefjord

? - ?

Lillestroem
22:00 - 21/04 4
Sarpsborg 08

? - ?

KFUM Oslo
22:00 - 21/04 4
Viking

? - ?

Fredrikstad
23:00 - 21/04 9
Fenix

? - ?

Montevideo Wanderers
FT - 21/04 1
Atletico Ottawa

1 - 1

Cavalry FC
0-0
15:30 - 21/04 24
Grazer AK

? - ?

SKN St. Poelten
20:00 - 21/04 24
Zob Ahan

? - ?

Aluminium Arak
20:30 - 21/04 24
Malavan

? - ?

Sepahan
FT - 21/04 9
Cobresal

2 - 2

Atletico Nublense
1-2
FT - 21/04 9
Universidad Catolica

0 - 1

Colo Colo
0-1
07:30 - 21/04 9
Coquimbo Unido

? - ?

O'Higgins
23:30 - 21/04 9
Huachipato

? - ?

Deportes Iquique
FT - 21/04 9
Deportes Temuco 1

0 - 3

San Luis
0-1
07:30 - 21/04 9
Rangers

? - ?

Santiago Morning
15:00 - 21/04 32

? - ?

19:00 - 21/04 32

? - ?

Arema FC
22:30 - 21/04 1
EIF

? - ?

AC Oulu
23:30 - 21/04 9
Antofagasta

? - ?

Deportes Recoleta
20:00 - 21/04 1
OLS

? - ?

Atlantis
20:00 - 21/04 1
KuPS Akatemia

? - ?

Klubi 04
88' - 21/04 19 88''
Municipal Perez Zeledon

1 - 1

0-0
09:00 - 21/04 19

? - ?

Deportivo Saprissa
18:00 - 21/04 5
FK Slutsk

? - ?

Isloch
20:00 - 21/04 5
Dinamo Minsk

? - ?

Torpedo Zhodino
22:00 - 21/04 5
Neman Grodno

? - ?

FK Vitebsk
FT - 21/04 18
Deportivo Pereira

1 - 2

0-1
37' - 21/04 18 37''

1 - 0

1-0
08:30 - 21/04 18

? - ?

17:00 - 21/04 3
FK Orsha

? - ?

Niva
19:00 - 21/04 3
Shakhtyor Soligorsk Reserves

? - ?

Energetik-BGU
20:00 - 21/04 3
Lokomotiv Gomel

? - ?

FK Molodechno
21:00 - 21/04 3
FC Lida

? - ?

Maxline Rogachev
FT - 21/04 12
Real Soacha Cundinamarca

2 - 2

Bogota FC
0-2
FT - 21/04 12
Leones

0 - 0

Real Cartagena
0-0
FT - 21/04 12
Atletico Huila

2 - 0

Barranquilla FC
1-0
FT - 21/04 12
Atletico FC

0 - 1

0-0
18:35 - 21/04 7

? - ?

19:00 - 21/04 7

? - ?

Qingdao West Coast
FT - 21/04 Khác
Levski Sofia

1 - 0

Beroe 1
0-0
13:30 - 21/04 2
Fuzhou Changle Jingangtui

? - ?

Hunan Xiangtao
13:30 - 21/04 2
Qingdao Elite United

? - ?

Hubei Istar
14:00 - 21/04 2
Shanghai Shenshui

? - ?

Hainan Star
14:30 - 21/04 2
Qujing Yibu

? - ?

Guangxi Hengchen
19:15 - 21/04 30
Lokomotiv Plovdiv

? - ?

CSKA 1948
21:45 - 21/04 30
PFC Lokomotiv Sofia 1929

? - ?

Botev Plovdiv
14:30 - 21/04 7
Dalian Zhixing FC

? - ?

Yanbian Longding
14:30 - 21/04 7
Foshan Nanshi

? - ?

Chongqing Tonglianglong FC
18:30 - 21/04 7
Guangzhou

? - ?

Wuxi Wugou FC
18:30 - 21/04 7
Nanjing City

? - ?

Suzhou Dongwu
21:00 - 21/04 29
Ludogorets Razgrad II

? - ?

Yantra
FT - 21/04 31

0 - 1

Hajduk Split
0-1
22:00 - 21/04 31
NK Lokomotiva

? - ?

44' - 21/04 16 44''
Leon

1 - 0

Monterrey
1-0
08:05 - 21/04 16
CD Guadalajara

? - ?

08:05 - 21/04 16
Tigres

? - ?

Necaxa
08:05 - 21/04 16
Club Santos Laguna

? - ?

Pachuca
10:10 - 21/04 16

? - ?

CF America
19:00 - 21/04 30
Pyunik

? - ?

19:50 - 21/04 27
Cibalia

? - ?

HNK Orijent 1919
19:00 - 21/04 Khác
FC Nikarm

? - ?

Lernayin A.
16:00 - 21/04 Khác
Angkor Tiger FC

? - ?

Nagaworld FC
16:00 - 21/04 Khác
Prey Veng

? - ?

Visakha FC
18:00 - 21/04 Khác
Royal Cambodian Armed Forces FA

? - ?

Isi Dangkor Senchey FC
FT - 21/04 12
Los Chankas CYC

6 - 0

Sport Huancayo 2
2-0
FT - 21/04 12
Asociacion Deportiva Tarma

1 - 0

Universidad Cesar Vallejo
1-0
FT - 21/04 12
Carlos A. Mannucci

2 - 0

CD UT Cajamarca
1-0
23:00 - 21/04 12
Sporting Cristal

? - ?

Cusco FC
20:00 - 21/04 29
Slovan Liberec

? - ?

Hradec Kralove
20:00 - 21/04 29
Pardubice

? - ?

Mlada Boleslav
20:00 - 21/04 29
Slavia Prague

? - ?

SK Sigma Olomouc
23:00 - 21/04 29
Slovacko

? - ?

FT - 21/04 Khác
Sportivo Ameliano

2 - 0

Club General Caballero JLM 2
1-0
07:00 - 21/04 Khác
Libertad

? - ?

Sportivo Trinidense
15:15 - 21/04 24
Zizkov

? - ?

MFK Chrudim
Canc. - 21/04 5
Aksu

0 - 0

FC Yelimay
18:30 - 21/04 5
Astana

? - ?

Tobol Kostanay
21:00 - 21/04 5
Zhetysu Taldykorgan

? - ?

Shakhter Karagandy
22:00 - 21/04 24
SK Hanacka Slavia Kromeriz

? - ?

Dukla Praha
22:00 - 21/04 24
FK Varnsdorf

? - ?

SK Prostejov
22:00 - 21/04 24
Vysocina Jihlava

? - ?

Sparta Prague B
23:00 - 21/04 24
Opava

? - ?

FC Vlasim
20:30 - 21/04 3
Fernando de la Mora

? - ?

Encarnacion FC
20:30 - 21/04 3
Independiente CG

? - ?

12 de Junio
17:00 - 21/04 25
Veres Rivne

? - ?

SC Dnipro-1
19:30 - 21/04 25
FC Olexandriya

? - ?

Cherkasy
22:00 - 21/04 25
Dynamo Kyiv

? - ?

Polissya Zhytomyr
18:30 - 21/04 7
FC Kuressaare

? - ?

Narva Trans
21:00 - 21/04 7
Flora Tallinn

? - ?

Nomme Kalju FC
16:30 - 21/04 7
FC Elva

? - ?

Tabasalu JK
16:30 - 21/04 7

? - ?

FC Tallinn
16:30 - 21/04 7
Talinna Kalev U21

? - ?

Harju Jalgpallikool
16:30 - 21/04 7
Tartu JK Welco

? - ?

FT - 21/04 33
Lugano

2 - 0

Lausanne
2-0
21:30 - 21/04 33
Luzern

? - ?

Basel
21:30 - 21/04 33
FC Zurich

? - ?

21:30 - 21/04 33
Winterthur

? - ?

Young Boys
FT - 21/04 6
Klaksvik

3 - 0

B68 Toftir
2-0
21:00 - 21/04 6
07 Vestur Sorvagur

? - ?

Skala
21:00 - 21/04 6
Vikingur

? - ?

23:00 - 21/04 6
Fuglafjoerdur

? - ?

NSI Runavik
19:00 - 21/04 4
GAIS

? - ?

Mjaellby
19:00 - 21/04 4
AIK

? - ?

Djurgaarden
21:30 - 21/04 4
BK Haecken

? - ?

Hammarby IF
21:30 - 21/04 4
Halmstads BK

? - ?

Brommapojkarna
18:00 - 21/04 4
IK Oddevold

? - ?

Gefle
20:00 - 21/04 4
IK Brage

? - ?

Landskrona BoIS
FT - 21/04 10
Kolkheti-1913 Poti

2 - 2

Dinamo Batumi
0-2
23:00 - 21/04 10
FC Gagra

? - ?

Dila Gori
FT - 21/04 29
Diosgyori VTK

5 - 3

Debrecen
2-1
19:05 - 21/04 29
Kecskemeti TE

? - ?

Mezokovesd SE
21:00 - 21/04 29

? - ?

Zalaegerszeg
23:30 - 21/04 29
Ujpest

? - ?

MTK Budapest
22:00 - 21/04 29
Soroksar SC

? - ?

Budafok
22:00 - 21/04 29
Tiszakecske FC

? - ?

Kazincbarcika SC
22:00 - 21/04 29
Aqvital FC Csakvar

? - ?

Gyirmot
22:00 - 21/04 29
BFC Siofok

? - ?

Bvsc-Zuglo
22:00 - 21/04 29
Budapest Honved

? - ?

Pecsi MFC
22:00 - 21/04 29
Haladas

? - ?

Mosonmagyarovari TE 1904
22:00 - 21/04 29
Kozarmisleny

? - ?

FC Ajka
20:00 - 21/04 32
Maribor

? - ?

Rogaska
22:30 - 21/04 32
NK Celje

? - ?

Domzale
22:00 - 21/04 26
Nk Brinje Grosuplje

? - ?

Jadran
22:00 - 21/04 26
Primorje

? - ?

ND Ilirija Ljubljana
22:00 - 21/04 26
Tabor

? - ?

NK Bistrica
15:30 - 21/04 25
Zilina B

? - ?

Spartak Myjava
21:00 - 21/04 3
KA Akureyri

? - ?

Vestri
FT - 21/04 11
Longford Town

1 - 4

Cork City
1-2
FT - 21/04 29

1 - 2

Jagiellonia Bialystok
0-1
17:30 - 21/04 29
Cracovia

? - ?

Puszcza Niepolomice
20:00 - 21/04 29
LKS Lodz

? - ?

Lech Poznan
22:30 - 21/04 29
Legia Warszawa

? - ?

Slask Wroclaw
FT - 21/04 28
Odra Opole

3 - 0

Chrobry Glogow
1-0
17:40 - 21/04 28
Arka Gdynia

? - ?

Wisla Plock
20:00 - 21/04 28

? - ?

Motor Lublin
23:00 - 21/04 28
Termalica Nieciecza

? - ?

GKS Katowice
20:00 - 21/04 30
Juvenes/Dogana

? - ?

San Giovanni
20:00 - 21/04 30
SP Libertas

? - ?

SS Pennarossa
23:15 - 21/04 30
Folgore

? - ?

San Marino Academy U22
20:00 - 21/04 31
Rudar Pljevlja

? - ?

Petrovac
21:30 - 21/04 31
FK Arsenal Tivat

? - ?

Mornar
23:00 - 21/04 31
Sutjeska

? - ?

Jedinstvo BP
FT - 21/04 27
FK Sarajevo

1 - 1

0-1
19:30 - 21/04 31
FC Kapaz

? - ?

Sabah FK
22:00 - 21/04 31
Araz PFK

? - ?

Sabail

Ngày mai, thứ 2 - 22/04

02:00 - 22/04 32

? - ?

01:45 - 22/04 33

? - ?

23:30 - 22/04 33

? - ?

00:30 - 22/04 30

? - ?

00:00 - 22/04 30

? - ?

02:00 - 22/04 30

? - ?

20:00 - 22/04 Bảng B
Japan U23

? - ?

South Korea U23
20:00 - 22/04 Bảng B
UAE U23

? - ?

China U23
22:30 - 22/04 Bảng C
Saudi Arabia U23

? - ?

Iraq U23
22:30 - 22/04 Bảng C
U23 Thái Lan

? - ?

Tajikistan U23
00:00 - 22/04 30
Casa Pia AC

? - ?

02:00 - 22/04 3

? - ?

02:00 - 22/04 3

? - ?

02:30 - 22/04 30

? - ?

Vitoria de Guimaraes
04:30 - 22/04 3

? - ?

04:30 - 22/04 3

? - ?

05:00 - 22/04 9

? - ?

01:30 - 22/04 12
Chacarita Juniors

? - ?

Agropecuario
02:00 - 22/04 12
Aldosivi

? - ?

Nueva Chicago
02:00 - 22/04 12
Gimnasia y Tiro

? - ?

CA Gimnasia de Jujuy
04:00 - 22/04 1

? - ?

04:30 - 22/04 12
Atletico Rafaela

? - ?

San Telmo
06:00 - 22/04 12
Estudiantes de Rio Cuarto

? - ?

Deportivo Moron
23:10 - 22/04 Khác
Al Ain

? - ?

Hajer FC Al-Hasa
23:25 - 22/04 Khác
Ohod

? - ?

Al Safa
01:30 - 22/04 13
Argentino de Quilmes

? - ?

Villa San Carlos
01:30 - 22/04 13
Sacachispas FC

? - ?

CA Excursionistas
04:15 - 22/04 13
CA Ferrocarril Midland

? - ?

Dock Sud
21:00 - 22/04 19
ZED FC

? - ?

El Gounah
00:15 - 22/04 4
Bodo/Glimt

? - ?

Molde
01:30 - 22/04 9
River Plate

? - ?

Club Atletico Progreso
03:00 - 22/04 1
York United FC

? - ?

Forge FC
02:00 - 22/04 9
Palestino

? - ?

Universidad de Chile
04:30 - 22/04 9
Union Espanola

? - ?

Deportes Copiapo
07:00 - 22/04 9
Cobreloa

? - ?

Audax Italiano
04:30 - 22/04 9
Club Deportes Limache

? - ?

Santiago Wanderers
15:00 - 22/04 32

? - ?

19:00 - 22/04 32

? - ?

00:00 - 22/04 1
PK Keski-Uusimaa

? - ?

FC Jazz
06:00 - 22/04 19

? - ?

Puntarenas FC
07:00 - 22/04 19
AD Municipal Liberia

? - ?

04:00 - 22/04 16
Deportivo Malacateco

? - ?

Deportivo Zacapa
04:00 - 22/04 16
Xinabajul

? - ?

Antigua Guatemala
04:00 - 22/04 16
Club Xelaju

? - ?

Mixco
04:00 - 22/04 16
Coatepeque

? - ?

CSD Municipal
04:00 - 22/04 16
Coban Imperial

? - ?

Guastatoya
04:00 - 22/04 16
Comunicaciones FC

? - ?

Deportivo Achuapa
02:00 - 22/04 18

? - ?

04:10 - 22/04 18

? - ?

08:30 - 22/04 18

? - ?

03:30 - 22/04 12
Real Santander

? - ?

Boca Juniors de Cali
00:15 - 22/04 30
Arda Kardzhali

? - ?

PFC CSKA-Sofia
21:00 - 22/04 29
CSKA 1948 II

? - ?

Marek Dupnitsa
21:00 - 22/04 29
Septemvri Sofia

? - ?

Dunav Ruse
00:30 - 22/04 31
Rijeka

? - ?

22:00 - 22/04 31
Rudes

? - ?

NK Varazdin
07:00 - 22/04 16
Cruz Azul

? - ?

Atlas
18:00 - 22/04 30
Van

? - ?

FC Alashkert
20:00 - 22/04 30
West Armenia

? - ?

19:00 - 22/04 Khác
Andranik

? - ?

BKMA II
19:00 - 22/04 Khác
FC Syunik

? - ?

Onor
02:30 - 22/04 12
Atletico Grau

? - ?

FBC Melgar
04:30 - 22/04 Khác
Tacuary

? - ?

07:00 - 22/04 Khác
Nacional Asuncion

? - ?

Olimpia
17:00 - 22/04 25
FC Minaj

? - ?

Rukh Lviv
19:30 - 22/04 25
Metalist 1925

? - ?

FC Obolon Kyiv
22:00 - 22/04 25

? - ?

Zorya
19:00 - 22/04 8
Aragvi Dusheti

? - ?

Lokomotivi Tbilisi
19:00 - 22/04 8
FC Gareji 1960

? - ?

FC Kolkheti Khobi
20:00 - 22/04 8
WIT Georgia Tbilisi

? - ?

Sioni Bolnisi
21:00 - 22/04 8
Dinamo Tbilisi II

? - ?

Shturmi
22:00 - 22/04 8
Spaeri

? - ?

FC Rustavi
01:15 - 22/04 32
Koper

? - ?

NK Bravo
00:00 - 22/04 3
IA Akranes

? - ?

Fylkir
02:15 - 22/04 3

? - ?

Breidablik
00:00 - 22/04 31
Jezero

? - ?

Buducnost Podgorica
00:00 - 22/04 31
Decic Tuzi

? - ?

OFK Mladost Donja Gorica
Tỉ số bóng đá trực tuyến hay còn gọi là tiso tructuyen và dịch vụ kết quả trên trang BDKQ.online cung cấp Tỷ số 7mcn livescore từ 1000+ giải đấu bóng đá khắp mọi nơi trên thế giới bao gồm Ngoại hạng Anh, Laliga, SERIE A, … Xem livescore tỷ số bóng đá hôm nay và tỉ số bóng đá trực tuyến trong 24h đêm hôm qua, ty so truc tuyen rạng sáng nay của các giải đấu hàng đầu châu lục. Trực tiếp bóng đá – các tile tiso , BXH, lịch thi đấu, số liệu thống kê và lưu trữ kết quả bóng đá. BDKQ.online cung cấp dịch vụ tỉ số của hơn 1000 giải đấu lớn nhỏ khác nhau trên toàn thế giới. 
ty so 7m cn livescore
Tỷ số 7mcn Livescore trực tuyến mới nhất hôm nay
Ti so truc tuyen cập nhật trực tiếp tỷ số bóng đá hôm nay, tỷ số bóng đá trực tuyến của tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm: Ngoại hạng Anh, SERIE A, Giải bóng đá Tây Ban Nha, … 7M từ lâu đã là địa chỉ uy tín xem tỷ số trực tuyến, kết quả bóng đá, tỷ lệ kèo, BXH, kqbd, livescores bóng đá quen thuộc cho anh em đam mê thể thao. 7M, 7mcn, 7m thể thao, tỷ số trực tuyến 7m… Web xem kết quả bóng đá, tỷ lệ kèo, tỷ số & tỷ lệ cá cược bóng đá trực tuyến nhanh nhất hiện nay với tiso tructuyen.