LTĐ BĐ Hôm nay

📆Lịch Thi Đấu  ️🎖️Bảng Xếp Hạng  ️🏆BDKQ  ️🎯Tỷ Lệ  ️⚽Tỉ Số

01:30 - 21/04 34
H1: 0-1
82' - 21/04 32
H1: 2-0
19:00 - 21/04 32
23:30 - 21/04 32
ON Football
01:45 - 21/04 33
H1: 0-0
ON Sports News
84' - 21/04 30
22:30 - 21/04 Bảng A
Jordan U23

vs

U23 Indonesia
22:30 - 21/04 Bảng A
Qatar U23

vs

Australia U23
FPT Play
20:00 - 22/04 Bảng B
Japan U23

vs

South Korea U23
FPT Play
20:00 - 22/04 Bảng B
UAE U23

vs

China U23
FPT Play
22:30 - 22/04 Bảng C
Saudi Arabia U23

vs

Iraq U23
FPT Play
22:30 - 22/04 Bảng C
U23 Thái Lan

vs

Tajikistan U23
00:00 - 21/04 Khác
H1: 2-0
00:00 - 21/04 Khác
00:00 - 21/04 Khác
00:00 - 21/04 Khác
H1: 2-0
00:00 - 21/04 Khác
00:00 - 21/04 Khác
00:00 - 21/04 Khác
H1: 0-1
00:00 - 21/04 Khác
00:00 - 21/04 Khác
06:30 - 21/04 9
07:30 - 21/04 9

vs

St. Louis City
00:00 - 21/04 30
Boavista

1 - 1

CF Estrela
H1: 0-0
HT - 21/04 30

0 - 0

Vizela
H1: 0-0
21:30 - 21/04 30
Chaves

vs

Estoril
21:30 - 21/04 30
00:00 - 22/04 30
Casa Pia AC

vs

02:30 - 22/04 30

vs

Vitoria de Guimaraes
74' - 21/04 3
03:00 - 21/04 3
Criciuma

vs

Hoãn

04:30 - 21/04 3
04:30 - 21/04 3
07:00 - 21/04 3
Atletico MG

vs

02:00 - 22/04 3
02:00 - 22/04 3
04:30 - 22/04 3
04:30 - 22/04 3
01:00 - 21/04 28
01:00 - 21/04 28
01:00 - 21/04 12
Club Atletico Estudiantes

1 - 1

All Boys
H1: 0-0
90+7' - 21/04 12
CA Defensores Unidos

2 - 2

CA Defensores de Belgrano
H1: 2-0
05:05 - 21/04 12
Club Atletico Colon

vs

Temperley
06:00 - 21/04 12
CA Talleres Remedios de Escalada

vs

Tristan Suarez
21:30 - 21/04 12
Club Atletico Mitre

vs

Gimnasia Mendoza
23:00 - 21/04 12
Arsenal Sarandi

vs

San Martin San Juan
23:00 - 21/04 12
CA San Miguel

vs

Racing de Cordoba
01:30 - 22/04 12
Chacarita Juniors

vs

Agropecuario
02:00 - 22/04 12
Gimnasia y Tiro

vs

CA Gimnasia de Jujuy
02:00 - 22/04 12
Aldosivi

vs

Nueva Chicago
04:30 - 22/04 12
Atletico Rafaela

vs

San Telmo
06:00 - 22/04 12
Estudiantes de Rio Cuarto

vs

Deportivo Moron
17:00 - 21/04 30
Oliveirense

vs

CF Os Belenenses
20:00 - 21/04 30
Academico Viseu

vs

Mafra
21:30 - 21/04 30
Vilaverdense FC

vs

Maritimo
01:30 - 21/04 1
HT - 21/04 1

0 - 0

Paysandu
H1: 0-0
32' - 21/04 1
Amazonas FC

0 - 1

04:00 - 21/04 1
04:00 - 22/04 1
23:10 - 22/04 Khác
Al Ain

vs

Hajer FC Al-Hasa
23:25 - 22/04 Khác
Ohod

vs

Al Safa
80' - 21/04 Khác
19:00 - 21/04 36
21:15 - 21/04 36
23:30 - 21/04 36
13:00 - 21/04 9

vs

Machida Zelvia
01:00 - 21/04 Khác
SuperSport United

0 - 2

Chippa United
H1: 0-1
20:00 - 21/04 Khác
Polokwane City

vs

Cape Town City FC
20:00 - 21/04 Khác
Richards Bay

vs

Kaizer Chiefs
22:30 - 21/04 Khác
TS Galaxy

vs

Stellenbosch FC
23:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
01:30 - 21/04 Khác
18:30 - 21/04 30
72' - 21/04 Khác
FC Groningen

2 - 0

Cambuur
H1: 2-0
20:00 - 21/04 25
Pretoria Callies

vs

Hungry Lions FC
20:00 - 21/04 25
Orbit College

vs

MM Platinum
17:30 - 21/04 31
Bodrum FK

vs

Sanliurfaspor
20:00 - 21/04 31
Corum FK

vs

Adanaspor
20:00 - 21/04 31
Genclerbirligi

vs

Erzurum BB
23:00 - 21/04 31
Sakaryaspor

vs

Keciorengucu
12:00 - 21/04 11
JEF United Chiba

vs

Blaublitz Akita
12:00 - 21/04 11
Kagoshima United

vs

Tochigi SC
12:00 - 21/04 11
Oita Trinita

vs

Iwaki FC
12:00 - 21/04 11
Renofa Yamaguchi

vs

Mito Hollyhock
12:00 - 21/04 11
V-Varen Nagasaki

vs

12:00 - 21/04 8

vs

Gimpo FC
12:00 - 21/04 8
FC Anyang

vs

14:30 - 21/04 8
Chungnam Asan FC

vs

14:30 - 21/04 8
Gyeongnam FC

vs

23:00 - 21/04 CK
27' - 21/04 1
Detroit City FC

1 - 0

Oakland Roots
H1: 1-0
27' - 21/04 1
Loudoun United

0 - 0

Louisville City FC
04:00 - 21/04 1
Hartford Athletic

vs

San Antonio FC
05:00 - 21/04 1
FC Tulsa

vs

Charleston Battery
06:00 - 21/04 1
Miami FC

vs

Birmingham Legion
06:00 - 21/04 1
North Carolina FC

vs

New Mexico United
06:30 - 21/04 1
Tampa Bay Rowdies

vs

El Paso Locomotive
07:00 - 21/04 1
Memphis 901

vs

Monterey Bay FC
07:00 - 21/04 1
Las Vegas Lights FC

vs

Rhode Island
07:00 - 21/04 1
Colorado Springs Switchbacks FC

vs

Indy Eleven
09:00 - 21/04 1
Orange County SC

vs

Sacramento Republic FC
09:30 - 21/04 1
Phoenix Rising FC

vs

Pittsburgh Riverhounds
01:30 - 21/04 13
Canuelas 1

0 - 2

CD UAI Urquiza
H1: 0-2
01:30 - 21/04 13
Deportivo Armenio

2 - 1

Sportivo Italiano 1
H1: 1-0
01:30 - 21/04 13
Deportivo Merlo

0 - 0

Acassuso
H1: 0-0
26' - 21/04 13
Comunicaciones

0 - 0

Argentino de Merlo
21:00 - 21/04 13
Villa Dalmine

vs

CS Deportivo Liniers
21:00 - 21/04 13
CA Fenix

vs

CSD Flandria
23:00 - 21/04 13
Los Andes

vs

Colegiales
01:30 - 22/04 13
Argentino de Quilmes

vs

Villa San Carlos
01:30 - 22/04 13
Sacachispas FC

vs

CA Excursionistas
04:15 - 22/04 13
CA Ferrocarril Midland

vs

Dock Sud
21:00 - 22/04 19
ZED FC

vs

El Gounah
01:00 - 21/04 9
Boston River

1 - 3

Club Atletico Penarol
H1: 1-2
04:00 - 21/04 9
Nacional

vs

Rampla Juniors
06:30 - 21/04 9
Deportivo Maldonado

vs

Miramar Misiones
23:00 - 21/04 9
Fenix

vs

Montevideo Wanderers
01:30 - 22/04 9
River Plate

vs

Club Atletico Progreso
19:30 - 21/04 4
Hamarkameratene

vs

Stroemsgodset
22:00 - 21/04 4
Brann

vs

Odds Ballklubb
22:00 - 21/04 4
FK Haugesund

vs

22:00 - 21/04 4
Kristiansund BK

vs

Tromsoe
22:00 - 21/04 4
Sandefjord

vs

Lillestroem
22:00 - 21/04 4
Sarpsborg 08

vs

KFUM Oslo
22:00 - 21/04 4
Viking

vs

Fredrikstad
00:15 - 22/04 4
Bodo/Glimt

vs

Molde
01:00 - 21/04 1
Atletico Ottawa

1 - 1

Cavalry FC
H1: 0-0
03:00 - 22/04 1
York United FC

vs

Forge FC
15:30 - 21/04 24
Grazer AK

vs

SKN St. Poelten
20:00 - 21/04 24
Zob Ahan

vs

Aluminium Arak
20:30 - 21/04 24
Malavan

vs

Sepahan
72' - 21/04 9
Cobresal

1 - 2

Atletico Nublense
H1: 1-2
04:30 - 21/04 9
Universidad Catolica

vs

Colo Colo
07:30 - 21/04 9
Coquimbo Unido

vs

O'Higgins
23:30 - 21/04 9
Huachipato

vs

Deportes Iquique
02:00 - 22/04 9
Palestino

vs

Universidad de Chile
04:30 - 22/04 9
Union Espanola

vs

Deportes Copiapo
07:00 - 22/04 9
Cobreloa

vs

Audax Italiano
75' - 21/04 9
Deportes Temuco 1

0 - 2

San Luis
H1: 0-1
07:30 - 21/04 9
Rangers

vs

Santiago Morning
23:30 - 21/04 9
Antofagasta

vs

Deportes Recoleta
04:30 - 22/04 9
Club Deportes Limache

vs

Santiago Wanderers
19:00 - 21/04 32
22:30 - 21/04 1
EIF

vs

AC Oulu
20:00 - 21/04 1
KuPS Akatemia

vs

Klubi 04
20:00 - 21/04 1
OLS

vs

Atlantis
00:00 - 22/04 1
PK Keski-Uusimaa

vs

FC Jazz
05:00 - 21/04 19
Municipal Perez Zeledon

vs

09:00 - 21/04 19

vs

Deportivo Saprissa
06:00 - 22/04 19

vs

Puntarenas FC
07:00 - 22/04 19
AD Municipal Liberia

vs

18:00 - 21/04 5
FK Slutsk

vs

Isloch
20:00 - 21/04 5
Dinamo Minsk

vs

Torpedo Zhodino
22:00 - 21/04 5
Neman Grodno

vs

FK Vitebsk
04:00 - 22/04 16
Deportivo Malacateco

vs

Deportivo Zacapa
04:00 - 22/04 16
Xinabajul

vs

Antigua Guatemala
04:00 - 22/04 16
Comunicaciones FC

vs

Deportivo Achuapa
04:00 - 22/04 16
Club Xelaju

vs

Mixco
04:00 - 22/04 16
Coatepeque

vs

CSD Municipal
04:00 - 22/04 16
Coban Imperial

vs

Guastatoya
17:00 - 21/04 3
FK Orsha

vs

Niva
19:00 - 21/04 3
Shakhtyor Soligorsk Reserves

vs

Energetik-BGU
20:00 - 21/04 3
Lokomotiv Gomel

vs

FK Molodechno
21:00 - 21/04 3
FC Lida

vs

Maxline Rogachev
04:00 - 21/04 18
Deportivo Pereira

vs

08:30 - 21/04 18
02:00 - 22/04 18
04:10 - 22/04 18
08:30 - 22/04 18
19:00 - 21/04 7

vs

Qingdao West Coast
81' - 21/04 12
Real Soacha Cundinamarca

2 - 2

Bogota FC
H1: 0-2
40' - 21/04 12
Leones

0 - 0

Real Cartagena
1' - 21/04 12
Atletico Huila

0 - 0

Barranquilla FC
9' - 21/04 12
Atletico FC

0 - 0

03:30 - 22/04 12
Real Santander

vs

Boca Juniors de Cali
13:30 - 21/04 2
Fuzhou Changle Jingangtui

vs

Hunan Xiangtao
13:30 - 21/04 2
Qingdao Elite United

vs

Hubei Istar
14:00 - 21/04 2
Shanghai Shenshui

vs

Hainan Star
14:30 - 21/04 2
Qujing Yibu

vs

Guangxi Hengchen
00:15 - 21/04 Khác
Levski Sofia

1 - 0

Beroe 1
H1: 0-0
19:15 - 21/04 30
Lokomotiv Plovdiv

vs

CSKA 1948
21:45 - 21/04 30
PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Botev Plovdiv
00:15 - 22/04 30
Arda Kardzhali

vs

PFC CSKA-Sofia
21:00 - 21/04 29
Ludogorets Razgrad II

vs

Yantra
21:00 - 22/04 29
Septemvri Sofia

vs

Dunav Ruse
21:00 - 22/04 29
CSKA 1948 II

vs

Marek Dupnitsa
14:30 - 21/04 7
Dalian Zhixing FC

vs

Yanbian Longding
14:30 - 21/04 7
Foshan Nanshi

vs

Chongqing Tonglianglong FC
18:30 - 21/04 7
Guangzhou

vs

Wuxi Wugou FC
18:30 - 21/04 7
Nanjing City

vs

Suzhou Dongwu
00:10 - 21/04 31

0 - 1

Hajduk Split
H1: 0-1
22:00 - 21/04 31
NK Lokomotiva

vs

00:30 - 22/04 31
Rijeka

vs

22:00 - 22/04 31
Rudes

vs

NK Varazdin
19:50 - 21/04 27
Cibalia

vs

HNK Orijent 1919
19:00 - 21/04 30
18:00 - 22/04 30
Van

vs

FC Alashkert
20:00 - 22/04 30
West Armenia

vs

06:00 - 21/04 16
Leon

vs

Monterrey
08:05 - 21/04 16
CD Guadalajara

vs

08:05 - 21/04 16
Tigres

vs

Necaxa
08:05 - 21/04 16
Club Santos Laguna

vs

Pachuca
10:10 - 21/04 16

vs

CF America
07:00 - 22/04 16
Cruz Azul

vs

Atlas
19:00 - 21/04 Khác
FC Nikarm

vs

Lernayin A.
19:00 - 22/04 Khác
Andranik

vs

BKMA II
19:00 - 22/04 Khác
FC Syunik

vs

Onor
16:00 - 21/04 Khác
Angkor Tiger FC

vs

Nagaworld FC
16:00 - 21/04 Khác
Prey Veng

vs

Visakha FC
18:00 - 21/04 Khác
Royal Cambodian Armed Forces FA

vs

Isi Dangkor Senchey FC
01:00 - 21/04 12
Los Chankas CYC

6 - 0

Sport Huancayo 2
H1: 2-0
03:30 - 21/04 12
Asociacion Deportiva Tarma

vs

Universidad Cesar Vallejo
3' - 21/04 12
Carlos A. Mannucci

0 - 0

CD UT Cajamarca
H1: 0-0
23:00 - 21/04 12
Sporting Cristal

vs

Cusco FC
02:30 - 22/04 12
Atletico Grau

vs

FBC Melgar
20:00 - 21/04 29
Slovan Liberec

vs

Hradec Kralove
20:00 - 21/04 29
Pardubice

vs

Mlada Boleslav
20:00 - 21/04 29
Slavia Prague

vs

SK Sigma Olomouc
23:00 - 21/04 29
Slovacko

vs

15:15 - 21/04 24
Zizkov

vs

MFK Chrudim
22:00 - 21/04 24
SK Hanacka Slavia Kromeriz

vs

Dukla Praha
22:00 - 21/04 24
Vysocina Jihlava

vs

Sparta Prague B
22:00 - 21/04 24
FK Varnsdorf

vs

SK Prostejov
23:00 - 21/04 24
Opava

vs

FC Vlasim
16:00 - 21/04 5
Aksu

vs

FC Yelimay

Tạm dừng

18:30 - 21/04 5
Astana

vs

Tobol Kostanay
21:00 - 21/04 5
Zhetysu Taldykorgan

vs

Shakhter Karagandy
04:30 - 21/04 Khác
Sportivo Ameliano

vs

Club General Caballero JLM
07:00 - 21/04 Khác
Libertad

vs

Sportivo Trinidense
04:30 - 22/04 Khác
Tacuary

vs

07:00 - 22/04 Khác
Nacional Asuncion

vs

Olimpia
20:30 - 21/04 3
Fernando de la Mora

vs

Encarnacion FC
20:30 - 21/04 3
Independiente CG

vs

12 de Junio
17:00 - 21/04 25
Veres Rivne

vs

SC Dnipro-1
19:30 - 21/04 25
FC Olexandriya

vs

Cherkasy
22:00 - 21/04 25
Dynamo Kyiv

vs

Polissya Zhytomyr
17:00 - 22/04 25
FC Minaj

vs

Rukh Lviv
19:30 - 22/04 25
Metalist 1925

vs

FC Obolon Kyiv
22:00 - 22/04 25
18:30 - 21/04 7
FC Kuressaare

vs

Narva Trans
21:00 - 21/04 7
Flora Tallinn

vs

Nomme Kalju FC
16:30 - 21/04 7
FC Elva

vs

Tabasalu JK
16:30 - 21/04 7
16:30 - 21/04 7
Talinna Kalev U21

vs

Harju Jalgpallikool
16:30 - 21/04 7
Tartu JK Welco

vs

01:30 - 21/04 33
Lugano

2 - 0

Lausanne
H1: 2-0
21:30 - 21/04 33
Luzern

vs

Basel
21:30 - 21/04 33
FC Zurich

vs

21:30 - 21/04 33
Winterthur

vs

Young Boys
00:30 - 21/04 6
Klaksvik

3 - 0

B68 Toftir
H1: 2-0
21:00 - 21/04 6
07 Vestur Sorvagur

vs

Skala
21:00 - 21/04 6
Vikingur

vs

23:00 - 21/04 6
Fuglafjoerdur

vs

NSI Runavik
19:00 - 21/04 4
GAIS

vs

Mjaellby
19:00 - 21/04 4
AIK

vs

Djurgaarden
21:30 - 21/04 4
BK Haecken

vs

Hammarby IF
21:30 - 21/04 4
Halmstads BK

vs

Brommapojkarna
18:00 - 21/04 4
IK Oddevold

vs

Gefle
20:00 - 21/04 4
IK Brage

vs

Landskrona BoIS
00:00 - 21/04 10
Kolkheti-1913 Poti

2 - 2

Dinamo Batumi
H1: 0-2
23:00 - 21/04 10
FC Gagra

vs

Dila Gori
19:00 - 22/04 8
Aragvi Dusheti

vs

Lokomotivi Tbilisi
19:00 - 22/04 8
FC Gareji 1960

vs

FC Kolkheti Khobi
20:00 - 22/04 8
WIT Georgia Tbilisi

vs

Sioni Bolnisi
21:00 - 22/04 8
Dinamo Tbilisi II

vs

Shturmi
22:00 - 22/04 8
Spaeri

vs

FC Rustavi
00:30 - 21/04 29
Diosgyori VTK

5 - 3

Debrecen
H1: 2-1
19:05 - 21/04 29
Kecskemeti TE

vs

Mezokovesd SE
21:00 - 21/04 29

vs

Zalaegerszeg
23:30 - 21/04 29
Ujpest

vs

MTK Budapest
22:00 - 21/04 29
Haladas

vs

Mosonmagyarovari TE 1904
22:00 - 21/04 29
Kozarmisleny

vs

FC Ajka
22:00 - 21/04 29
Soroksar SC

vs

Budafok
22:00 - 21/04 29
Tiszakecske FC

vs

Kazincbarcika SC
22:00 - 21/04 29
Aqvital FC Csakvar

vs

Gyirmot
22:00 - 21/04 29
BFC Siofok

vs

Bvsc-Zuglo
22:00 - 21/04 29
Budapest Honved

vs

Pecsi MFC
20:00 - 21/04 32
Maribor

vs

Rogaska
22:30 - 21/04 32
NK Celje

vs

Domzale
01:15 - 22/04 32
Koper

vs

NK Bravo
22:00 - 21/04 26
Nk Brinje Grosuplje

vs

Jadran
22:00 - 21/04 26
Primorje

vs

ND Ilirija Ljubljana
22:00 - 21/04 26
Tabor

vs

NK Bistrica
15:30 - 21/04 25
Zilina B

vs

Spartak Myjava
21:00 - 21/04 3
KA Akureyri

vs

Vestri
00:00 - 22/04 3
IA Akranes

vs

Fylkir
02:15 - 22/04 3

vs

Breidablik
01:30 - 21/04 11
Longford Town

1 - 4

Cork City
H1: 1-2
01:00 - 21/04 29

1 - 2

Jagiellonia Bialystok
H1: 0-1
17:30 - 21/04 29
Cracovia

vs

Puszcza Niepolomice
20:00 - 21/04 29
LKS Lodz

vs

Lech Poznan
22:30 - 21/04 29
Legia Warszawa

vs

Slask Wroclaw
01:00 - 21/04 28
Odra Opole

3 - 0

Chrobry Glogow
H1: 1-0
17:40 - 21/04 28
Arka Gdynia

vs

Wisla Plock
20:00 - 21/04 28

vs

Motor Lublin
23:00 - 21/04 28
Termalica Nieciecza

vs

GKS Katowice
20:00 - 21/04 30
Juvenes/Dogana

vs

San Giovanni
20:00 - 21/04 30
SP Libertas

vs

SS Pennarossa
23:15 - 21/04 30
Folgore

vs

San Marino Academy U22
20:00 - 21/04 31
Rudar Pljevlja

vs

Petrovac
21:30 - 21/04 31
FK Arsenal Tivat

vs

Mornar
23:00 - 21/04 31
Sutjeska

vs

Jedinstvo BP
00:00 - 22/04 31
Decic Tuzi

vs

OFK Mladost Donja Gorica
00:00 - 22/04 31
Jezero

vs

Buducnost Podgorica
88' - 21/04 27
FK Sarajevo

1 - 1

H1: 0-1
19:30 - 21/04 31
FC Kapaz

vs

Sabah FK
22:00 - 21/04 31
Araz PFK

vs

Sabail

Không có trận đấu nào

LTĐ BD hôm nay và ngày mai cùng với BDKQ. Cập nhật thông tin LTĐ BĐ hôm nay mới nhất để có thông tin thời gian phát sóng trực tiếp các trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất 24h. Xem Lichthidau bóng đá mới nhất hôm nay và trải nghiệm các trận đấu hấp dẫn nhất hành tinh.

Mọi giải đấu trên thế giới sẽ có lịch thi đấu tại BDKQ.online. Do đó bạn có thể thoải mái lựa chọn các trận đấu yêu thích được thi đấu vào giờ nào để có thể chuẩn bị cho mình khoảng thời gian tận hưởng không khí bóng đá mới nhất.

LTĐ BD là gì?

ltd bd hom nay
LTĐ BD hôm nay và ngày mai

LTĐ BD là lịch thi đấu bóng đá các giải đấu lớn nhất thế giới hôm nay được chia sẻ bởi trang tin BDKQ.online. LTD BD là cụm từ viết tắt của Lịch thi đấu bóng đá hay Lichthidau bongda. Dù như thế nào thì đây là một trong những trang thông tin thi đấu bóng đá các giải đấu lớn trên toàn thế giới. Các giải đấu bóng đá lớn đều có thông tin ltđ nhanh chuẩn và gọn nhất trong vòng 24h. Đồng thời bạn đọc có thể xem ltđ bóng đá các trận đấu vào ngày mai hoặc các ngày tiếp theo.

LTĐ BĐ có những giải đấu nào?

:LTĐ Bóng đá tại BDKQ.online có rất nhiều giải đấu. Thông tin lịch thi đấu bóng đá sẽ được update cập nhật liên tục trong 24h. Quý vị có thể tìm hiểu các lịch thi đấu bóng đá ở các giải đấu lớn như:

  • LTĐ Anh
  • LTD Euro
  • ltd bd hom nay
  • ltd C1
  • ltd bd hn
  • ltd nha
  • ltd bd anh
  • bd ltd
  • ltd u23 châu á
  • ltd duc
  • ltd y
  • ltd tbn
  • ltd pháp
  • ltd ligue 1
  • ltd la liga
  • ltd aff cup
  • ltd mu
  • ltd c2
  • ltd olympic
  • ltd ả rập
  • ltd mỹ

Như vậy chúng ta có thể thấy có rất nhiều lịch thi đấu bóng đá được chia sẻ tại đây. Bạn có thể theo dõi mọi giải đấu lớn trên thế giới như: Anh, Pháp, Đức, Tây Ban Nha, Ý, Việt Nam, CUP C1, CUp C2, CUP C3, Aff CUp…

Như vậy chúng ta có thể thấy Ltd bd hôm nay của BDKQ.online có đầy đủ chi tiết mọi giải đấu cần thiết mà người dùng cần thiết. Đừng bỏ qua các giải đấu hấp dẫn có tại đấy nhé.