Lịch thi đấu Copa Liga Profesional Argentina mùa giải 2023/24
Thông tin lịch thi đấu giải vô địch Argentina Copa Liga Profesional mùa giải 2024. Mời bạn đọc cùng theo dõi lịch thi đấu giải vô địch quốc gia Argentina để không bỏ lỡ các trận đấu hấp dẫn tại giải đấu này nhé
Thứ 7 - 14/09
01:00 -14/09 14
Deportivo Riestra
vs
CA Huracan
04:30 -14/09 14
Central Cordoba de Santiago
vs
Instituto Cordoba
04:30 -14/09 14
Lanus
vs
Union
07:00 -14/09 14
River Plate
vs
Atletico Tucuman
Chủ nhật - 15/09
01:00 -15/09 14
San Lorenzo de Almagro
vs
Velez Sarsfield
03:30 -15/09 14
Racing Club
vs
Boca Juniors
06:00 -15/09 14
Belgrano
vs
Independiente
06:00 -15/09 14
Tigre
vs
Gimnasia LP
Thứ 2 - 16/09
01:00 -16/09 14
Estudiantes de la Plata
vs
Club Atletico Platense
01:00 -16/09 14
Godoy Cruz
vs
Sarmiento
03:30 -16/09 14
Rosario Central
vs
Talleres
06:00 -16/09 14
Argentinos Juniors
vs
Newell's Old Boys
Thứ 3 - 17/09
01:00 -17/09 14
Barracas Central
vs
Banfield
07:00 -17/09 14
Independiente Rivadavia
vs
Defensa y Justicia
Thứ 7 - 21/09
03:30 -21/09 15
Gimnasia LP
vs
Deportivo Riestra
06:00 -21/09 15
Union
vs
Godoy Cruz
Chủ nhật - 22/09
02:00 -22/09 15
Boca Juniors
vs
River Plate
05:00 -22/09 15
Instituto Cordoba
vs
Barracas Central
05:00 -22/09 15
Newell's Old Boys
vs
Tigre
07:15 -22/09 15
Defensa y Justicia
vs
San Lorenzo de Almagro
Thứ 2 - 23/09
00:30 -23/09 15
CA Huracan
vs
Lanus
00:30 -23/09 15
Independiente
vs
Argentinos Juniors
03:00 -23/09 15
Talleres
vs
Racing Club
05:30 -23/09 15
Atletico Tucuman
vs
Belgrano
05:30 -23/09 15
Club Atletico Platense
vs
Rosario Central
Thứ 3 - 24/09
04:45 -24/09 15
Sarmiento
vs
Central Cordoba de Santiago
07:00 -24/09 15
Banfield
vs
Independiente Rivadavia
07:00 -24/09 15
Velez Sarsfield
vs
Estudiantes de la Plata
Không có trận đấu nào
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina Nhóm A 2023/24
Xem bảng thông tin lịch thi đấu hạng 2 Argentina Nhóm A hôm nay được cập nhật bởi BDKQ.online. Dữ liệu thông tin giải đấu được cập nhật liên tục tại lịch thi đấu giải Primera B Nacional.
Hôm nay, CN - 08/09
00:00 -08/09 31
Nueva Chicago
2 - 1
Aldosivi 1
H1: 1-0
01:00 -08/09 31
Agropecuario
2 - 0
Chacarita Juniors 1
H1: 2-0
01:00 -08/09 31
Almagro
0 - 0
Atlanta
H1: 0-0
01:00 -08/09 31
Atletico Guemes
4 - 0
Deportivo Maipu 1
H1: 1-0
02:00 -08/09 31
San Martin San Juan
0 - 0
Arsenal Sarandi
H1: 0-0
02:00 -08/09 31
Temperley
1 - 0
Club Atletico Colon 1
H1: 0-0
03:00 -08/09 31
CA Chaco For Ever
0 - 1
Deportivo Madryn
H1: 0-1
05:00 -08/09 31
Tristan Suarez
2 - 2
CA Talleres Remedios de Escalada
H1: 1-1
23:00 -08/09 31
San Telmo
vs
Atletico Rafaela
Ngày mai, thứ 2 - 09/09
00:00 -09/09 31
Brown de Adrogue
vs
Almirante Brown
01:00 -09/09 31
CA Defensores de Belgrano
vs
CA Defensores Unidos
01:00 -09/09 31
Guillermo Brown
vs
San Martin de Tucuman
01:30 -09/09 31
CA Alvarado
vs
Ferro Carril Oeste
02:00 -09/09 31
CA Gimnasia de Jujuy
vs
Gimnasia y Tiro
02:00 -09/09 31
Gimnasia Mendoza
vs
Club Atletico Mitre
03:00 -09/09 31
Racing de Cordoba
vs
CA San Miguel
03:10 -09/09 31
All Boys
vs
Club Atletico Estudiantes
05:10 -09/09 31
Deportivo Moron
vs
Estudiantes de Rio Cuarto
07:10 -09/09 31
Patronato de Parana
vs
Quilmes
Thứ 7 - 14/09
01:30 -14/09 32
Gimnasia y Tiro
vs
Gimnasia Mendoza
07:00 -14/09 32
Estudiantes de Rio Cuarto
vs
Temperley
Chủ nhật - 15/09
01:00 -15/09 32
CA San Miguel
vs
CA Alvarado
01:00 -15/09 32
CA Talleres Remedios de Escalada
vs
Patronato de Parana
01:00 -15/09 32
Club Atletico Estudiantes
vs
Tristan Suarez
04:00 -15/09 32
Atletico Rafaela
vs
San Martin San Juan
04:05 -15/09 32
Almirante Brown
vs
Almagro
07:00 -15/09 32
Aldosivi
vs
Deportivo Moron
Thứ 2 - 16/09
00:00 -16/09 32
Arsenal Sarandi
vs
Guillermo Brown
01:00 -16/09 32
CA Defensores Unidos
vs
CA Chaco For Ever
01:30 -16/09 32
Chacarita Juniors
vs
All Boys
01:30 -16/09 32
Deportivo Madryn
vs
San Telmo
02:00 -16/09 32
Club Atletico Mitre
vs
Nueva Chicago
02:00 -16/09 32
Deportivo Maipu
vs
CA Gimnasia de Jujuy
02:00 -16/09 32
Ferro Carril Oeste
vs
Atletico Guemes
03:45 -16/09 32
Club Atletico Colon
vs
Brown de Adrogue
06:00 -16/09 32
Quilmes
vs
Racing de Cordoba
Thứ 3 - 17/09
04:10 -17/09 32
Atlanta
vs
CA Defensores de Belgrano
07:30 -17/09 32
San Martin de Tucuman
vs
Agropecuario
Chủ nhật - 22/09
03:00 -22/09 33
Agropecuario
vs
Arsenal Sarandi
03:00 -22/09 33
All Boys
vs
San Martin de Tucuman
03:00 -22/09 33
Almagro
vs
Club Atletico Colon
03:00 -22/09 33
Atletico Guemes
vs
CA San Miguel
03:00 -22/09 33
Atletico Rafaela
vs
Deportivo Madryn
03:00 -22/09 33
Brown de Adrogue
vs
Estudiantes de Rio Cuarto
03:00 -22/09 33
CA Alvarado
vs
Quilmes
03:00 -22/09 33
CA Chaco For Ever
vs
Atlanta
03:00 -22/09 33
CA Defensores de Belgrano
vs
Almirante Brown
03:00 -22/09 33
CA Gimnasia de Jujuy
vs
Ferro Carril Oeste
03:00 -22/09 33
Deportivo Maipu
vs
Gimnasia Mendoza
03:00 -22/09 33
Deportivo Moron
vs
Club Atletico Mitre
03:00 -22/09 33
Guillermo Brown
vs
San Martin San Juan
03:00 -22/09 33
Nueva Chicago
vs
Gimnasia y Tiro
03:00 -22/09 33
Patronato de Parana
vs
Club Atletico Estudiantes
03:00 -22/09 33
Racing de Cordoba
vs
CA Talleres Remedios de Escalada
03:00 -22/09 33
San Telmo
vs
CA Defensores Unidos
03:00 -22/09 33
Temperley
vs
Aldosivi
03:00 -22/09 33
Tristan Suarez
vs
Chacarita Juniors
Chủ nhật - 29/09
03:00 -29/09 34
Aldosivi
vs
Brown de Adrogue
03:00 -29/09 34
Almirante Brown
vs
CA Chaco For Ever
03:00 -29/09 34
Arsenal Sarandi
vs
All Boys
03:00 -29/09 34
Atlanta
vs
San Telmo
03:00 -29/09 34
CA Defensores Unidos
vs
Atletico Rafaela
03:00 -29/09 34
CA San Miguel
vs
CA Gimnasia de Jujuy
03:00 -29/09 34
CA Talleres Remedios de Escalada
vs
CA Alvarado
03:00 -29/09 34
Chacarita Juniors
vs
Patronato de Parana
03:00 -29/09 34
Club Atletico Estudiantes
vs
Racing de Cordoba
03:00 -29/09 34
Club Atletico Mitre
vs
Temperley
03:00 -29/09 34
Club Atletico Colon
vs
CA Defensores de Belgrano
03:00 -29/09 34
Deportivo Madryn
vs
Guillermo Brown
03:00 -29/09 34
Estudiantes de Rio Cuarto
vs
Almagro
03:00 -29/09 34
Ferro Carril Oeste
vs
Deportivo Maipu
03:00 -29/09 34
Gimnasia Mendoza
vs
Nueva Chicago
03:00 -29/09 34
Gimnasia y Tiro
vs
Deportivo Moron
03:00 -29/09 34
Quilmes
vs
Atletico Guemes
03:00 -29/09 34
San Martin de Tucuman
vs
Tristan Suarez
03:00 -29/09 34
San Martin San Juan
vs
Agropecuario
Không có trận đấu nào
Lịch thi đấu Primera B Nacional hạng 2 Argentina nhóm B 2023/2024
Xem lịch thi đấu Primera B Nacional hạng 2 Argentina nhóm B mùa giải 2023/2024
Thứ 2 - 16/10/2023
01:30 -16/10 34
Atletico Rafaela
1 - 1
Chacarita Juniors 1
H1: 0-1
01:30 -16/10 34
Brown de Adrogue
2 - 1
Atlanta
H1: 2-0
01:30 -16/10 34
CA Gimnasia de Jujuy 3
0 - 1
Deportivo Riestra
H1: 0-0
01:30 -16/10 34
Club Atletico Estudiantes
0 - 2
Tristan Suarez
H1: 0-1
01:30 -16/10 34
Deportivo Madryn
0 - 2
Club Atletico Mitre
H1: 0-1
01:30 -16/10 34
Deportivo Maipu
0 - 1
Independiente Rivadavia 1
H1: 0-0
01:30 -16/10 34
Ferro Carril Oeste
0 - 0
Aldosivi
H1: 0-0
01:30 -16/10 34
Quilmes
1 - 2
Racing de Cordoba 1
H1: 0-1
01:30 -16/10 34
Villa Dalmine
0 - 1
CA Chaco For Ever
H1: 0-0
Thứ 2 - 09/10/2023
06:30 -09/10 33
Independiente Rivadavia
1 - 0
Villa Dalmine
H1: 0-0
04:00 -09/10 33
Racing de Cordoba
2 - 0
CA Gimnasia de Jujuy
H1: 1-0
03:00 -09/10 33
Club Atletico Mitre
2 - 1
Atletico Rafaela
H1: 2-0
02:50 -09/10 33
Chacarita Juniors 1
1 - 1
Club Atletico Estudiantes
H1: 0-0
01:30 -09/10 33
Aldosivi 1
1 - 1
Deportivo Maipu
H1: 0-1
01:30 -09/10 33
Deportivo Riestra
1 - 1
Ferro Carril Oeste
H1: 0-0
Chủ nhật - 08/10/2023
04:00 -08/10 33
CA Chaco For Ever
0 - 0
Deportivo Madryn
H1: 0-0
01:30 -08/10 33
Tristan Suarez
2 - 0
Brown de Adrogue
H1: 1-0
Thứ 7 - 07/10/2023
23:35 -07/10 33
Atlanta
0 - 1
Quilmes
H1: 0-1
Thứ 3 - 03/10/2023
01:30 -03/10 32
Deportivo Riestra
3 - 0
Aldosivi
H1: 3-0
01:30 -03/10 32
Villa Dalmine
2 - 3
Deportivo Maipu 1
H1: 0-1
01:00 -03/10 32
Brown de Adrogue
1 - 2
Chacarita Juniors
H1: 0-0
Thứ 2 - 02/10/2023
04:30 -02/10 32
Atletico Rafaela
1 - 3
CA Chaco For Ever
H1: 1-1
02:00 -02/10 32
CA Gimnasia de Jujuy
2 - 0
Atlanta
H1: 1-0
02:00 -02/10 32
Deportivo Madryn
1 - 1
Independiente Rivadavia
H1: 0-0
Chủ nhật - 01/10/2023
02:00 -01/10 32
Ferro Carril Oeste
3 - 1
Racing de Cordoba
H1: 2-1
01:30 -01/10 32
Club Atletico Estudiantes
0 - 1
Club Atletico Mitre
H1: 0-0
Thứ 7 - 30/09/2023
07:10 -30/09 32
Quilmes
5 - 1
Tristan Suarez
H1: 2-1
Không có trận đấu nào
Lịch thi đấu cup Quốc Gia Copa Argentina 2023/2024
Xem lịch thi đấu Copa Argentina mùa giải 2023/2024:
Lịch thi đấu Argentina mới nhất. Cập nhật các lịch thi đấu cấp cao nhất tại Argentina như: Lịch thi đấu Copa Liga Profesional, Lịch thi đấu Primera B Nacional, Lịch thi đấu cup Quốc Gia Copa Argentina, Lịch thi đấu đội tuyển Argentina 2023/24. Xem ngay lịch thi đấu giải VĐQG Argentina để không bỏ lỡ bất kỳ một trận đấu nào.
Với các thông tin về ltđ bóng đá Argentina thì BDKQ.online hy vọng đã giúp được bạn đọc có được các thông tin hữu ích về lịch bóng đá Argentina mùa giải 2023/24 và đặc biệt là mỗi ngày xem bóng đá tại giải đấu này sẽ giúp bạn đọc có được những thông tin cần thiết nhất về mỗi trận đấu chuẩn bị diễn ra.